[TOÀN QUỐC] Polo Lacoste . KD cực tốt. Kt: 23h 17/4

Các thớt khác của trada.wifi Lịch sử giao dịch của trada.wifi (0)

kt05

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Còn bán hàng cũng nhiều bác hỏi link mua hàng. Mua ở đâu là bí mật kinh doanh của mỗi người, miễn là phải đảm bảo hàng chính hãng. Bán hàng giá rẻ mà cứ nói mình mua tại web nào thì làm sao tồn tại được.

oranje

Snob
GẮN KẾT
@oranje em xin được nhờ anh đánh giá về 2 sản phẩm lacoste trên ạ .
Hehe mình chả liên quan. Tuy nhiên để đánh giá được thực chất thì bạn chụp giúp đủ tag giấy bên ngoài của cả 2 áo. Cái áo mua ở Bà Triệu, thì chắc phải còn cả phần tag tiếng Việt dán lên bên trên (vì nó là cửa hàng VN mà, thậm chí còn cả giá).

Cái tag giấy thì trước đây mình cũng đã viết 1 bài rồi, tìm lại trên handheld là thấy :D.

Hehe mình chả liên quan. Tuy nhiên để đánh giá được thực chất thì bạn chụp giúp đủ tag giấy bên ngoài của cả 2 áo. Cái áo mua ở Bà Triệu, thì chắc phải còn cả phần tag tiếng Việt dán lên bên trên (vì nó là cửa hàng VN mà, thậm chí còn cả giá).

Cái tag giấy thì trước đây mình cũng đã viết 1 bài rồi, tìm lại trên handheld là thấy :D.
Vâng ạ. Em gửi anh ít ảnh ạ. Hàng không chuẩn a nói giúp em 1 câu ạ. Em cảm ơn anh

Attachments

oranje

Snob
GẮN KẾT
Vâng ạ. Em gửi anh ít ảnh ạ. Hàng không chuẩn a nói giúp em 1 câu ạ. Em cảm ơn anh
Con áo xanh nếu mà không có mã áo trên tem thì khả năng fake là cao. Bác @kt05 nghĩ sao?

Con áo tím than, có chắc là mua ở Bà Triệu không? Vì mã áo bên ngoài, và bar code đều không trùng với áo, và không trùng với tag bên trong áo. Mà nếu mua ở Bà Triệu thì không có tí chữ tiếng Việt nào à?

Con áo xanh nếu mà không có mã áo trên tem thì khả năng fake là cao. Bác @kt05 nghĩ sao?

Con áo tím than, có chắc là mua ở Bà Triệu không? Vì mã áo bên ngoài, và bar code đều không trùng với áo, và không trùng với tag bên trong áo. Mà nếu mua ở Bà Triệu thì không có tí chữ tiếng Việt nào à?
Vâng anh. Em cảm ơn anh ạ. Như vậy thì sản phẩm không đúng chính hãng. Em xin nhận trách nhiệm từ Mod ạ.
Topic đấu giá này em xin phép dừng lại ạ.
Nếu bác nào cần mổ xẻ về sản phẩm mà cần em chụp ảnh thì em sẽ chụp đầy đủ cho các bác ạ. Coi như kinh nghiệm của em và mọi người.

Bác này đấu cái ví dài coach nữa mà... topic này đấu áo lacoste mà tag với áo ko trùng khớp nhau kể cũng lạ? Để tránh phiền phức sau này bác nên huỷ nốt đấu giá phiên đấu ví coach kia đi. T thực sự cũng thấy hoang mang và đắn đo về chiếc ví mà có khả năng t win bên topic kia......

Bác này đấu cái ví dài coach nữa mà... topic này đấu áo lacoste mà tag với áo ko trùng khớp nhau kể cũng lạ? Để tránh phiền phức sau này bác nên huỷ nốt đấu giá phiên đấu ví coach kia đi. T thực sự cũng thấy hoang mang và đắn đo về chiếc ví mà có khả năng t win bên topic kia......
Ví đấy là fake e tặng bác ví và bồi thường bác luôn .

Bài viết cần bạn xem thêm

[Góc tìm việc]

Em có 1 team riêng tên là T- Team chuyên làm Truyền thông.
Có khả năng định hướng dư luận và tạo viral trên các kênh báo chí chính thống, sở hữu các mối quan hệ với báo chí rộng lớn, khả năng xây dựng content chuyên nghiệp, khả năng t ...
Lazada Vietnam Master card on Monday