ppc có thể có theme như nokia ko ?

ngbach

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
30 Tháng một 2007 lúc 15:50
Mình có một câu hỏi nhỏ : ppc có thể có theme như nokia ko(nokia s60 chẳng hạn) ? tức là trên nền progam,settings....có cả hình ảnh chứ ko trắng phớ
bởi vì có lần mình trên chương trinh THẾ GIỚI MOBILE trên kênh VTC có quay đến một chiếc ppc hình như la có theme như vậy nên mình mới hỏi
Hiện nay minh đang dùng o2s cài wm5
Bạn nào biết thi giải đáp giúp minh nhé
Thank you !!!

acer

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
30 Tháng một 2007 lúc 19:48
Theme cho ppc là hằng hà sa số bạn à, thậm chí còn có nhiều cái hay hơn symbian cuả nokia nữa là khác...có thể thay đỗi toàn bộ dao diên lun đó....

30 Tháng một 2007 lúc 20:01
bạn ơi sao mình chọn ảnh làm wallpers theo cách bạn chỉ thì ảnh ko hiện toàn màn hình duoc mà phân ra nhìu ảnh nhỏ vậy? rùi sau đó apply theme cũng thì ảnh bị phóng lớn ra h mình ko bik sửa làm sao có ai chỉ giúp ko plz plz

ngbach

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
31 Tháng một 2007 lúc 11:11
Cám ơn các bạn đã tư vấn cho mình nhưng nếu ma chọn set as today wallpager thì chỉ có hinh trên today thôi chứ khi mình vào progam hay settings ... thì chỉ có màu trắng thôi ý minh hòi là làm thế nào để khi vao progam hay setting thì có hình nền cơ

Bài viết cần bạn xem thêm

1. Đảm bảo rằng tai nghe bạn muốn sử dụng cùng được ghép nối với máy Mac qua Bluetooth và / hoặc được kết nối qua giắc cắm tai nghe.
>> Nếu bạn chưa có máy tính Mac hãy tham khảo máy [URL='https://viettech88.vn/tu-khoa/mac-like-new-gia-duoi-20-tri ...
Lazada Vietnam Master card on Monday