PPC giá rẻ, chất lượng cao

25 Tháng hai 2008 lúc 15:57
Em đang muốn sắm 1 con PPC đơn thuần, nghĩa là ko có phone, camera, ko chú trọng nghe nhạc. dùng để đọc tài liệu, xem văn bản, tra từ điển, bluetooth, wi-fi có thì tốt ko thì chả sao. Đặc biệt là màn hình lớn, cỡ 3,5 inch, pin trâu. Và bộ xử lý cho nó cao 1 tí để khỏi bị treo. Tầm 3 triệu có thể mua con nào hả các bác?
Em ko biết nên mới hỏi, có chi mâu thuẫn hoặc NGỐ TÀU thì các bác chỉ bảo với nhá, đừng cười em, tội nghiệp.

hieutq

hieutq@handheld.com.vn
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
25 Tháng hai 2008 lúc 16:27
3T giờ kiếm 1 chú Second Hand dễ rồi, vấn đề là tìm người bán thôi.
Kiếm chú HP Rx3715 có luôn cả camera, pin trâu, màn 3.5, loa thì to, wifi, IR, BT... đủ cả và kô phone đúng như bạn yêu cầu. hi hi
Nói chung thì với 3 T và yêu cầu của bạn thì nhiều lắm, vấn đề là tìm người bán thôi

fortheking

Thái Ất Kỳ Đao
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
26 Tháng hai 2008 lúc 09:38
Em đang muốn sắm 1 con PPC đơn thuần, nghĩa là ko có phone, camera, ko chú trọng nghe nhạc. dùng để đọc tài liệu, xem văn bản, tra từ điển, bluetooth, wi-fi có thì tốt ko thì chả sao. Đặc biệt là màn hình lớn, cỡ 3,5 inch, pin trâu. Và bộ xử lý cho nó cao 1 tí để khỏi bị treo. Tầm 3 triệu có thể mua con nào hả các bác?
Em ko biết nên mới hỏi, có chi mâu thuẫn hoặc NGỐ TÀU thì các bác chỉ bảo với nhá, đừng cười em, tội nghiệp.
Ráng thêm tí nữa tậu con 4700 về dùng cho khoẻ...

Bài viết cần bạn xem thêm

Nhờ các bác kiểm tra hộ sao mình dùng trình duyệt Firefox thì vào Handheld không gõ được tiếng việt. Mình dung Unikey.Mĩnh gõ toàn bị mất ký tự. Các trang khác mình vẫn gõ bình thường ợ. Ví dụ: mình gõ " Bao giờ em có thể đăng bài đấu giá" thì khi gõ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday