PPC màn hình VGA

lyenbinh

VICTORY
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
mấy anh đi trước cho em hỏi nới nào có thể download hoặc mua các game 3d và các thứ linh tinh cho loại màn hình VGA kô,mới xài cảm giác hơi xướng con mắt nhưng bự wá kô biết trên thị trường có cái ppc phone hay PPC nào nhỏ nhỏ mà có màn hình VGA kô ha?
với lại cho em hỏi mấy cái PPC này muốn up rom nó phải vào trang chủ of hãng mà down phải kô với lại cách up co giống như O2 kô?

bun2it

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
PPC VGA thì đơn thuần chỉ là PPC hiện chưa có XDA với VGA screen, nên việc up rom còn phụ thuộc vào hãng. Chơi game 3D mà lại VGA thì dĩ nhiên là đẹp rồi, mà thực ra thì VGA device cũng ko wá to nhưng bạn nghĩ !!!

lyenbinh

VICTORY
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
bun2it said:
PPC VGA thì đơn thuần chỉ là PPC hiện chưa có XDA với VGA screen, nên việc up rom còn phụ thuộc vào hãng. Chơi game 3D mà lại VGA thì dĩ nhiên là đẹp rồi, mà thực ra thì VGA device cũng ko wá to nhưng bạn nghĩ !!!
hình như đa số PPC VGA screen thì đều có màn hình 4 inch phải kô? do đó nó hơi bự đó ,mình rất khoái cái nhỏ hơn tí nhưng không biết loại nào bun2it có thể hướng dẫn mình kô?

vo_thang_Dau

Run away
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
hiện nay hình như dòng PPC có màn hình VGA chỉ có Dell Axim X50v là có màn hình nhỏ hơn 4" thôi. đ/c xem thử nhé

Bài viết cần bạn xem thêm

Dear Mod,

Tại topic này : https://www.handheld.com.vn/threads...l-co-ket-thuc-22h22p-ngay-01-06.593249/page-2

Nhờ Mod xem giúp bài bid của bác Phan Gia Minh có hợp lệ không và ai là người win hợp lệ ạ :

E ...