PPC Phone nào nghe nhạc hay các bác nhỉ

Taycuphach

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
17 Tháng sáu 2007 lúc 07:20
Em thì vẫn thích exec và minis nhưng liệu còn con nào có thể địch lại 2 con này về loa ngoài và tai nghe không nhỉ đang định đổi máy mà không biết nên dùng con nào. Bác nào dùng máy khác cho em ý kiến nhé à mà em chỉ có khoảng 6-7tr thôi nha

Wifi-Cafe

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
17 Tháng sáu 2007 lúc 08:34
nhatha
BÁC SỸ

Chúc mừng anh nhatha lên Bác Sỹ :)!

Nghe nhạc với PPC theo em nên nghe tai nghe, còn với loa thì chất lượng không ổn lắm. Bỏ một phiếu cho Exec!

ntnam1972

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
17 Tháng sáu 2007 lúc 09:34
lỗ tai tớ chỉ mới nghe được tới Exec và xác nhận là nghe tai nghe thì nó hơi bị hay!

tndp

gà con iPhone
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
17 Tháng sáu 2007 lúc 10:35
exec nhưng phải tìm thêm cái tai nghe hay tý nữa kìa,
exec + Sony in-ear của W800i hợp túi tiền và chất lượng âm thanh cũng ổn

dicky.ykcid

POWER SELLER
HẠNG NHẤT
GÂY DỰNG
17 Tháng sáu 2007 lúc 12:45
Sẵn đây các bác cho em hỏi tí ạ : em dùng Atom, loa ngoài của nó bé quá (nghe cứ như chuột kiu á :D), thấy con MiniS hoặc Exec loa ngoài to kinh lắm ^^ ko biết có thể tháo máy ra thay loa của con MiniS/Exec (hoặc của model nào đó có loa ngoài nghe nhạc lớn) vào cho con Atom đc ko ạ ?

Em đã tháo thử con MiniS ra rồi, mang qua Atom so nhưng thấy ko vừa, ko biết có model nào vừa ko ?

luonghoanganh

Điên điên
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
17 Tháng sáu 2007 lúc 14:03
Em nghĩ là không được, cấu trúc nó khác nhau, lại không biết điện áp thế nào, cắm vào khéo mang họa. :)
Mà bác tháo MiniS ra thế, nếu em nó hỏng thì báo cho em tiếng nhé. Em đang cần để thay thế. Đèn nền không lên. Thối mồm tý, lỡ có hỏng thật bác cũng đừng giận nhé. :)

Bài viết cần bạn xem thêm

Từ những quả bóng thô sơ lúc đầu đến quả bóng hoàn chỉnh ngày nay có công lao rất lớn của các “nhà phát minh” chuyên nghiệp lẫn nghiệp dư.

Đến nay người ta vẫn chưa kết luận được bóng đá do ai hay quốc gia nào phát minh ra. Song sự ra đời của quả bó ...
Lazada Vietnam Master card on Monday