ppcvn không vào đc ?

Các thớt khác của hunga

hunga

ông cụ
THÀNH VIÊN DANH DỰ
Mấy hôm nay không vào đc diễn đàn ppcvn.com không biết tại đổi địa chỉ hay nâng cấp vậy? thường ngày vẫn vào cả 2 diễn đàn đọc tin, nay vào 1 nơi nên thấy thiếu thiếu!!bác nào biết bảo em cách vào với!! :)

hunga

ông cụ
THÀNH VIÊN DANH DỰ
thế à bác! lần trc thấy bác thông báo là có kẻ đang chọc ngoáy thế mà nó vẫn còn làm ! đáng ghét thật đấy!
em vừa vào thử nhưng chưa đc bác ạ! thôi để sáng mai dậy sớm vào vậy! bác vẫn thức khuya quá nhỉ! mong ppcvn chóng bình phục.
cám ơn bác ppcvn admin đã trả lời :x

HoneyLove

Về vườn chăn vịt,nuôi gà.
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em có vào đc đâu, vào 2 cái quen rồi, giờ 1 cũng thấy thiếu thiếu thế nào ý, em test lúc 0h40' sáng 5-4-05 vẫn ko đc.

caohungvn

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bây giờ là 8h00 AM vẫn die như thường he he :D

tocxoan1402

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
www.ppcvn.com hiện tại cũng không vào được nên thấy nhớ nhớ thế nào ấy, nhồ admin kiểm tra giúp thế nào. Thanks

Nguyễn MOF

GẮN KẾT
Mình vào trang chủ của ppcvn.com thì được (các icon không hiển thị được), nhưng khi click vào một bài cụ thể hoặc vào forum thì không được.

ASM

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
tớ cũng nhớ cái ppcvn, ngày nào cũng check nhưng :(( :(( nó ứ vào phài đi I-) chán wé :-B

tcm_a1

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Bác Admin ppcvn ơi vẫn chưa vào được, thấy nhớ ppcvn quá, đội tester mới hoạt động mà diẽn đàn lại bị h a c k. :(

Bài viết cần bạn xem thêm

Bài này giờ xem lại vẫn hay, cám ơn bác thớt