Premium Account cho rapidshare!

Các thớt khác của Khổquá

Khổquá

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng sáu 2007 lúc 03:02
Biếu nốt các bác, nhưng tài khoản này chỉ được khoảng 1 tuần nữa thôi. Khi nào tôi gia hạn sẽ báo sau ạ. Là lành đùm lá rách, là rách đùm lá ... mục mà!

tên truy câp: 910507
mật khẩu: 225711249

PinkForever

V.I.P
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng sáu 2007 lúc 03:39
RS thì nhường các bác khác, tớ xin được 1 cái acc dùng ổn định phết rồi :D Đang khát Megaupload tự dưng được 1 con ngon quá đang ra sức down kẻo mai nó die :D

hoangcao243

CFA lv3
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
8 Tháng sáu 2007 lúc 06:17
cảm ơn bác! Nhưng em sợ xài chưa nhiu lâu "chúng nó" lại đổi mịa nó pass, sì trét lắm!
làm gì có email đăng ký mà đổi bác:)

PinkForever

V.I.P
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng sáu 2007 lúc 13:39
Đổi pass được, mình xin được 1 acc rapidshare nên mình biết, cả megaupload và rapidshare đều đổi được hết. Ông nào chơi xấu đổi pass giữ làm của riêng rồi. Bác chủ topic bỏ tiền ra mua chắc report nó đưa lại pass cho đấy. Bác post cái số IP của ông nào đổi pass lên đây rồi nhờ ban quản trị xem giùm là cái nick nào để anh em cạch mặt.

PinkForever

V.I.P
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng sáu 2007 lúc 13:45
Không hiểu sao mình vẫn vào được, lạ thật ? Mặc dù chưa down thử cái gì, sorry các bác mình nói về acc megaupload vì topic bên kia bị đóng rồi. Đây là cái tấm hình mình chụp lại :

Acc megaupload của bác này có ông này là đăng nhập lần cuối nè.

Còn acc rapidshare, mặc dù còn có vài ngày nữa, nhưng ông nào chơi xấu quá, bác chủ topic bỏ tiền ra mua chắc chắn lấy lại pass được. Bác lấy lại pass rồi xin địa chỉ IP đổi pass post lên đây, BQT coi giùm xem acc nào đang nhập băng cái IP đó để anh em biết mặt.

conank

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng sáu 2007 lúc 22:25
Không hiểu sao mình vẫn vào được, lạ thật ? Mặc dù chưa down thử cái gì, sorry các bác mình nói về acc megaupload vì topic bên kia bị đóng rồi. Đây là cái tấm hình mình chụp lại :

Acc megaupload của bác này có ông này là đăng nhập lần cuối nè.

Còn acc rapidshare, mặc dù còn có vài ngày nữa, nhưng ông nào chơi xấu quá, bác chủ topic bỏ tiền ra mua chắc chắn lấy lại pass được. Bác lấy lại pass rồi xin địa chỉ IP đổi pass post lên đây, BQT coi giùm xem acc nào đang nhập băng cái IP đó để anh em biết mặt.
Vì bác xài cookie, nên vẫn còn vào được (bác sửa lại pass đi, được đó, nói nhỏ thôi :D)

Khổquá

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng sáu 2007 lúc 15:42
Pass vẫn thế !

Chào các bác, tôi ko có đổi pass đâu vì mấy a e bên này cũng đang dùng chung mà. Tôi vẫn thấy down đều mà. Có khi IP ở Việt Nam thì bị ... chặn ko cho down !:D

PinkForever

V.I.P
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng sáu 2007 lúc 16:01
Chào các bác, tôi ko có đổi pass đâu vì mấy a e bên này cũng đang dùng chung mà. Tôi vẫn thấy down đều mà. Có khi IP ở Việt Nam thì bị ... chặn ko cho down !:D
Trước hết cám ơn bác, vì bác đã share cho anh em dùng, mặc dù cũng ko xài nhiều nhưng vẫn cám ơn bác nhiều lắm.

Em đang nói có ông nào xấu tính đổi pass cơ bác ạ, chứ bác chủ động tặng anh em (mặc dù còn ít ngày) nhưng cũng rất đáng quý. Bác bỏ tiền ra mua = paypal nên chắc chắn lấy lại được pass từ RS. Từ đó bác email thằng support của RS, xin nó địa chỉ IP đã đổi pass lần thứ nhất. Rồi post lên đây, nhờ BQT coi giùm xem ông nào đổi pass là biết liền.

Bài viết cần bạn xem thêm

Hacker rao bán thông tin cá nhân của 130 triệu khách VIP giá 8 Bitcoin
30/08/2018 11:19 GMT+7
Kho dữ liệu này gồm 240 triệu thông tin như số điện thoại, địa chỉ email, tài khoản ngân hàng,... Tổng dung lượng của ...
Lazada Vietnam Master card on Monday