Priston Tale : có bác nào chơi không ?

Các thớt khác của ZeroCool09

cuhiep

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
có thằng em mình chơi :d
nói nhỏ nhé: toàn đánh nhau với dán, củ đậu, nấu rơm trông buồn cười lắm :D

ZeroCool09

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
đang học trading ... không đi buôn ngoài đờì được thì lên buôn ảo vậy, đang kiếm ngọc headcutter đặng làm cái diamond wings, lúc thấy ngọc thì không mang theo $$$, mà lúc mang theo $$$ thì lại không thấy ngọc, chán quá :D

Fennie

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em mới lên level 2x, đang đi làm quest nhưng mà bực mình quá, giết 10 con Wolverrine rồi mà chưa rơi ra mấy cái item, bực quá đi mất. Ngọc Tuấn nick gì thế?

ZeroCool09

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
hôm qua gặp Avenis : là bác Văn đấy à ? bác nào chơi cho nick luôn nhé
em vẫn là ZeroCool09 còn một con mag nữa chỉ để đứng buôn đồ thôi, đang định thử login cùng lúc trên cả PPC và laptop, laptop đứng buôn đồ còn PC đi kiếm điểm, không biết có được không ? đã bác nào thử chưa ?
em mới lv 19, hôm nay làm nốt cái 2X xem thế nào :D

NDKhanh

Ruan Weiqing
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Các bác nói chiện gì chế? Nói rõ đi để mọi người cùng tham gia! :D

ngoctuan

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
ZeroCool09 said:
hôm qua gặp Avenis : là bác Văn đấy à ? bác nào chơi cho nick luôn nhé
em vẫn là ZeroCool09 còn một con mag nữa chỉ để đứng buôn đồ thôi, đang định thử login cùng lúc trên cả PPC và laptop, laptop đứng buôn đồ còn PC đi kiếm điểm, không biết có được không ? đã bác nào thử chưa ?
em mới lv 19, hôm nay làm nốt cái 2X xem thế nào :D
Không phải! Là tớ đấy!

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...