Quà tặng công nghệ dịp Valentine

Các thớt khác của Hola

Hola

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng một 2007 lúc 21:40
Anh em HHVN có người yêu, vợ yêu thích đồ High-tech thì liên lạc gấp với hãng Lexar để đặt hàng USB tặng người yêu quý nhân dịp Valentine dần đi là vừa nhé:

Một chiếc USB không sẽ chẳng có ý nghĩa gì ngoài việc giúp bạn lưu trữ dữ liệu, tuy nhiên, nếu như nó được khắc thêm lời bạn muốn nói thì lại là điều hoàn toàn khác.
Mới đây, hãng Lexar đã cung cấp một ổ USB JumpDrive 1 GB với mức ngất ngưởng 80 USD. Tuy nhiên, có một điều đặc biệt để bạn có thể hài lòng với mức giá này, đó chính là dịch vụ chạm trổ trên vỏ của chiếc USB này

Đó có thể là một lời nhắn hay một lời thổ lộ, hay đơn giản là tên một ai đó mà bạn muốn, tuy nhiên, nó không được quá 20 ký tự. Có thể con số đó là quá ít để bạn có thể nói hết những gì mình nghĩ, nhưng chắc chắn với một ổ USB có lời nhắn đầy ý nghĩa như thế trong các dịp như sinh nhật, Valentine,... nó sẽ là một món quà hoàn hảo.

Nguồn: 24h.com

P/S: Chẳng rõ các bác Lexar có nhận đặt khắc chữ tiếng Việt không nhỉ? Đại loại là "Tặng chó cún thân yêu của anh", "Tặng Gấu Mẹ vĩ đại nhân dịp Valentine",..:D

28 Tháng một 2007 lúc 22:45
Anh em HHVN có người yêu, vợ yêu thích đồ High-tech thì liên lạc gấp với hãng Lexar để đặt hàng USB tặng người yêu quý nhân dịp Valentine dần đi là vừa nhé:

Một chiếc USB không sẽ chẳng có ý nghĩa gì ngoài việc giúp bạn lưu trữ dữ liệu, tuy nhiên, nếu như nó được khắc thêm lời bạn muốn nói thì lại là điều hoàn toàn khác.
Mới đây, hãng Lexar đã cung cấp một ổ USB JumpDrive 1 GB với mức ngất ngưởng 80 USD. Tuy nhiên, có một điều đặc biệt để bạn có thể hài lòng với mức giá này, đó chính là dịch vụ chạm trổ trên vỏ của chiếc USB này

Đó có thể là một lời nhắn hay một lời thổ lộ, hay đơn giản là tên một ai đó mà bạn muốn, tuy nhiên, nó không được quá 20 ký tự. Có thể con số đó là quá ít để bạn có thể nói hết những gì mình nghĩ, nhưng chắc chắn với một ổ USB có lời nhắn đầy ý nghĩa như thế trong các dịp như sinh nhật, Valentine,... nó sẽ là một món quà hoàn hảo.

P/S: Chẳng rõ các bác Lexar có nhận đặt khắc chữ tiếng Việt không nhỉ? Đại loại là "Tặng chó cún thân yêu của anh", "Tặng Gấu Mẹ vĩ đại nhân dịp Valentine",..:D
Em ko có người yêu thì làm thế nào để nhận được một cái anh nhẩy?haha,chả nhẽ con gái lại đi thổ lộ(thổ lộ kí j bi h,hơ hơ!)

bad

<b><font color="blue">Bad is very Bad</font></b>
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng một 2007 lúc 23:02
Chú biết câu trả lời rồi, nhưng cháu bảo "mật bí" nên thôi chú không public nữa :)

philipshero

người lính
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng một 2007 lúc 23:33
Hola;374018[I said:
P/S: Chẳng rõ các bác Lexar có nhận đặt khắc chữ tiếng Việt không nhỉ? Đại loại là "Tặng chó cún thân yêu của anh", "Tặng Gấu Mẹ vĩ đại nhân dịp Valentine",..:[/I]D
Có hàng không Thanh? Cho a đặt với !!! Tặng gấu thôi, không tặng chó sói đâu! :D

Hola

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng một 2007 lúc 08:27
Có hàng không Thanh? Cho a đặt với !!! Tặng gấu thôi, không tặng chó sói đâu! :D
Híc, em cũng muốn đặt một cái tặng Gấu Mẹ Vĩ Đại nhưng nhìn lại cái giá của nó cao quá anh à, 80$ cơ đấy. Đặt mua về xong có khi lại bị cằn nhằn cả tuần vì cái tội tiêu hoang phí anh ạ:( . Nói tóm lại là thôi, cứ hoa súng là ok roài:D

diadoi

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng một 2007 lúc 13:31
Bác Hola mua lấy 1 cái USB, vác ra gốc đa trên Bờ Hồ (chỗ tượng đài Cảm tử), thuê người ta khắc chữ cho, muốn bao nhiêu ký tự mà chẳng được. :D

hoangcao243

CFA lv3
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
29 Tháng một 2007 lúc 13:34

Ông này vẫn củ chuối:D. Em vừa làm 1 phát không biết thế lào, 2,3 ngày nữa mà ship đến thì em up cái hình thiệt lên hehe:D

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
Lam Sơn HANDHELD CAFÉ 10

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Sử dụng xe đầu kéo Mỹ thế nào hiệu quả cho những chuyến đường dài???
Trước một hành trình dài, các bác tài luôn giữ sức khỏe cho mình thật tốt. Tâm lý vui vẻ, thoải mái, lạc quan để sẵn sàng cho mọi chuyến đi dài. Ô tô Châu Á ti ...
Lazada Vietnam Master card on Monday