Quán cafe có piano ở HN

Các thớt khác của TuanHA

TuanHA

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chào các bác,

Đây là chuyện ngoài lề nhưng nhiều anh em HHVN cũng yêu âm nhạc nên chắc cũng có câu trả lời...

Các bác cho hỏi ở khu vực phố Hồ Xuân Hương - hồ Thuyền Quang có quán cafe nào có đàn piano không? Dạo này văn phòng em chuyển về đây, làm việc căng thẳng phát sinh nhu cầu giải stress :p

Thanks các bác.

PS: Em cũng thử search, ra hai quán gần đó có piano nhưng Hà Nội Phố cafe thì đã đóng cửa còn ON cafe thì dùng piano... điện :-w

Saladin

MÁY HỎNG
Bác lên Paloma ở Quán sứ cắt Lý Thường Kiệt cũng có. Mà hình như chỉ buổi tối thôi. Còn 1 quán nữa gần nhà hát lớn mà tự nhiên e quên tên. Quán này rộng lắm mà chả thấy khách mấy :D chắc rữa tiền

Saladin

MÁY HỎNG
Ah em nhớ là quán Opera. Siêu rộng. Quán nữa là quán trên bán đảo hồ thuyền quang - của đoàn thanh niên. Quán này mới sửa xong cũng có piano thì phải :) Chúc bác vui

Saladin

MÁY HỎNG
Em quên dặn bác là quán trên bán đảo hồ thuyền quang - On cafe thì phải - nó có đèn huỳnh quang như sàn ấy bác ạ, bác đi chơi đêm chớ mặc đồ trắng không thì .... hôm trước có lần e đến mặc cái quần đùi trắng :(( huhuhu trông đến khiếp

TuanHA

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Ah em nhớ là quán Opera. Siêu rộng. Quán nữa là quán trên bán đảo hồ thuyền quang - của đoàn thanh niên. Quán này mới sửa xong cũng có piano thì phải :) Chúc bác vui
Có phải là quán ON Cafe không bác? http://oncafe.info/ Hôm qua em đi ăn trưa, trên tầng 2 có cái piano điện, định lên đánh vài bài mà người ta không cho -.-

Hồi trước văn phòng ở gần Hà Nội Corner Cafe - 75 Nguyễn Công Hoan, tầng 2 có piano thỉnh thoảng lên đánh vài bài giảm stress, giờ về gần hồ Thiền Quang đi loanh quanh chẳng quán nào có...

Saladin

MÁY HỎNG
Có phải là quán ON Cafe không bác? http://oncafe.info/ Hôm qua em đi ăn trưa, trên tầng 2 có cái piano điện, định lên đánh vài bài mà người ta không cho -.-

Hồi trước văn phòng ở gần Hà Nội Corner Cafe - 75 Nguyễn Công Hoan, tầng 2 có piano thỉnh thoảng lên đánh vài bài giảm stress, giờ về gần hồ Thuyền Quang đi loanh quanh chẳng quán nào có...

Đúng rồi bác ạ. Mà sao nó lại ko cho bác óanh vài bản nhỉ. Theo e bác cứ chịu khó lấy xe đi lên mạn Quán sứ cho chắc :) buổi trưa paloma chả có ai đánh piano đâu chắc nó cho bác chơi mệt nghỉ đấy

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...