[TOÀN QUỐC] Quần kaki nam Uniqlo xuất xịn chính hãng mới về rất nhiều

Các thớt khác của 8X va Anh Lịch sử giao dịch của 8X va Anh (0)

8X va Anh

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Quần kaki nam Uniqlo xuất xịn mới về rất nhiều màu các bác ạ. Riêng quần kaki uniqlo nhà em có đủ các dáng từ skinny, slimfit, regular fit, jogger, quần âu... nhiều kiểu lắm. Cam kết chất lượng chuẩn như các bác xách tay về.
1 năm hàng chỉ về 1 đợt và xuất hết sang nhật nên hết thì phải đợi năm sau mới mua được hàng xuất tiếp. Bác nào hợp màu nào thích dáng nào thì qua em xúc 1 mớ đi ạ, nhanh kẻo hết

ĐỊA CHỈ:
Mới: 54 ngõ 13 Khuất Duy Tiến- có 3 tầng liền ạ, ko bị bé như trước đây đâu

(khu phân lô, đường to đùng, nhà em số 54, nên đỗ từ ngay đoạn đầu, xung quanh UBND quận Thanh Xuân) ------Từ 250 Vũ Hữu chuyển về ạ.
SĐT: 034.799.1923
GIỜ MỞ CỬA : 9h- 21h tất cả các ngày (trừ mỗi tết âm lịch thôi)

WEBSITE: www.linhvnxk.com (các cụ vào đây xem cho dễ)
FANPAGE: Click vào đây ạ!

Ở #1 này e up mẫu slimfit nhé, chất liệu co giãn, ống slim, form đẹp, dễ mặc. Cơ bản đi học đi làm đi chơi đi đâu cũng diện đc hết
Size từ 28 đến 37 (tùy màu mà còn size nào nhé các bác, hàng dư xịn không đủ màu đủ size đâu)
Báo em size e check màu cho

t_mat111

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Inbox mình giá và các màu size L nhé. Mình lấy một mớ.

Gửi từ SM-N950F của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

8X va Anh

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Inbox mình giá và các màu size L nhé. Mình lấy một mớ.

Gửi từ SM-N950F của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
quần này tính theo size 28, 29, 30, 31,32, 33,34, 35,36, 37 bác ơi. Giá 350k ạ. Tính size theo bảng size theo hãng hoặc theo công thức của em như này ạ: size 32 là 82cm. các size khác mỗi size chênh 1 inch. các bác đo bụng chỗ cạp quần ấy đừng đo cao tít lên rốn nhé

8X va Anh

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
II. QUần kaki uniqlo vintage regular fit: vải dày, không co giãn, đanh, siêu bền, càng mặc càng đẹp, ống tầm 19cm. Loại quần phong cách vintage này kiểu hơi bạc bạc nên càng mặc càng đẹp là như vậy, vì nhìn nó chẳng cũ đi tí nào
kiểu này hợp với các cụ trung tuổi, hoặc trẻ mặc theo kiểu vintage cũng hợp, xắn gấu lên càng đẹp
Các màu: đen, navy, rêu, kaki, da bò

Ảnh e chụp tại shop đây ạ

III. QUần kaki Uniqlo skinny Ultra stretch: chất liệu siêu co giãn, bề mặt hơi thô, form skinny ôm chân, ống tầm 16-17cm. Phù hợp với các cụ còn trẻ trẻ, già không mặc được kiểu này vì khá ôm
Các màu: đen, navy, kaki, rêu, da bò

Các màu e chụp tại shop

Bài viết cần bạn xem thêm

Lập trình là một trong những ngành hot nhất hiện nay, với tốc độ tăng trưởng chóng mặt, và nước nào cũng dang cố gắng đẩy mạnh ngành này để phục vụ cho đất nước cũng như giúp cho dân giàu nước mạnh hơn. Tuy nhiên, nghề lập trình cũng không phải dễ dà ...
Lazada Vietnam Master card on Monday