Quân sư về mua HD box

Các thớt khác của dr_slums

dr_slums

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em sắp có 1 cái tivi full HD kích thước 42 inch. Em muốn chiếu phim HD trên đó qua HD box. Vậy các bác quân sư cho em nên mua cái HD box nào là hợp lý ạ.
Yêu cầu:
Phát đc full HD ngon lành.
Hỗ trợ đc nhiều định dạng nhất có thể.
Download đc torrent (cái này quan trọng đấy ạ)
Phụ đề đc tiếng Việt thì tốt không cũng không sao vì em không có vấn đề với cái này lắm.
Em cảm ơn các bác nhiều ạ.
Quên! Giá cả có thành vấn đề ạ.

dr_slums

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bác MOD sửa hộ em cái tiêu đề không hiểu lớ ngớ thế nào nó lại có chữ đã xử lý nên chắc mọi người nghĩ là em tìm đc rồi nên mãi không có ai trả lời em cả. Em cảm ơn nhiều ạ.

TuanHA

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Nếu bác không ngại đầu tư nhiều thì dùng Apple Mac Mini đảm bảo đủ mọi tính năng của HD Box lại đẹp và làm nhiều việc khác nữa. Sức manh, khả năng mở rộng, khả năng nâng cấp của Mac Mini đều hơn các HD Box hiện nay.

PS: Cách đây 4 năm em mua Mac Mini làm HTPC và tới giờ vẫn chưa tìm thấy cái HD Box nào xứng tầm để nâng cấp cả :)

dr_slums

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Oái! Con mac mini dùng hệ điều hành mac mà bác? Hơn nữa con này chỗ em 600$ lận mà chắc chắn mua về phải nâng cái ổ cứng nữa. Híc. Giá cả thành vấn đề mà bác. Dù sao cũng cảm ơn bác nhiều.

fullhdvietnam

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Bác làm 1 con K200. Đáp ứng đầy đủ tiêu chí của bác. Giá cả thì không thành vấn đề. Rẻ nhất trong các dòng NMT

Loc-sitcom

GÂY DỰNG
Bạn đầu tư chi phí thấp thì có thể dùng 2 sản phẩm sau : M880 của Eaget va HD max của hãng Kaiboer . Mình thấy sản phẩm này rẻ tiền nhưng chơi khá tốt các đinh dạng phim HD o Việt Nam đang chép .

thulet

GÂY DỰNG
Theo em thì bác nên mua 2 cái riêng biệt, một cái HD Player và một cái Network HDD (NAS).

NAS có thể dùng để chứa dữ liệu, download torrent.
HD Player thì chỉ tập trung vào phim, 2 cái nối với nhau qua Switch 1GB hoặc 100Mbps đều chơi HD tốt...

TamNhinSo9999

GẮN KẾT

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...