Quảng cáo nhiều quá

Các thớt khác của Sáukea

Sáukea

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
tình hình là em thấy hơi khó chịu, nhất là khi vào handheld bằng điện thoại. Quảng cáo ngày càng nhiều. haizzz thật

ba dua

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI

Mod có thể fix cho quảng cáo nó hiện bên phải thay vì bên trái được không. Lướt tin mà thụt ra thụt vào hơi khó chịu

tinnice

VÔ THƯỜNG
GẮN KẾT
Cài chặn QC là mất hết mà.
adblock chẳng hạn

huuquynh

Staff member
GẮN KẾT
Việc quảng cáo trước đây định nghĩa ở vị trí nào nó chỉ ở đó. Nhưng giờ bọn Google nó khôn hơn, chắc có A.I, Big Data, Machine Learning, 4.0 nên nó khác. Quảng cáo nó ở bất cứ chỗ nào thấy thuận tiện mà không ảnh hưởng nội dung của mình, từ vị trí, số lượng và nội dung quảng cáo đều do Google quyết định. Nên các vấn đề này em chịu, không giải quyết được giúp các bác được. Cách tốt nhất là có quảng cáo thì click chứ sợ gì mà không, nhỉ!?

hoangnghiavnn

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em thì nghĩ vấn đề quảng cáo nó là chuyện bình thường. Nó cũng là một phần thu nhập của diễn đàn, để duy trì diễn đàn. Kinh phí duy trì và phát triển diễn đàn cũng không tự nhiên mà có nên theo em thì mình nên ủng hộ và chịu khó chút các bác ạ :)

hauyenhd

Người nhập cuộc
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
E thấy nó thông minh đấy, vừa bấm vào tìm đôi giày lần sau mở ra nó đã ra 1 loạt luôn :D

huuquynh

Staff member
GẮN KẾT
Đúng rồi. Chỉ cần search cái gì ở thiết bị nào thì nó cũng biết mình đang tìm gì, rồi gợi ý luôn trên mọi thiết bị khác.

HuyQLTT

GẮN KẾT
Em cũng thấy rất khó chịu khi vào bằng đt, quá nhiều quảng cáo.

Sáukea

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Em cũng thấy rất khó chịu khi vào bằng đt, quá nhiều quảng cáo.
Bình thường xem trên dưới, sau đuôi nội dung có quảng cáo . Kích vào bài đấu giá còn ăn 1 cái quảng cáo to đùng phải tắt đi nữa. Hic hic. Biết cho đặt quảng cáo để duy trì kinh phí diễn đàn, nhưng em thấy hơi nhiều.

leeht

GÂY DỰNG
Quảng cáo quá nhiều. Mở ra là thấy tràn trề quảng cáo.
Trước ko dùng chặn quảng cáo trên mobile đâu. Từ khi update diễn đàn cái phải cài liền.

Bài viết cần bạn xem thêm

Tối thứ 7 mình có giao dịch chốt máy Dtab, 700k. Đang loay hoai hỏi máy thế nào xài ra sao, thì pác ấy đt qua mình hỏi mình chốt máy đó đúng ko? Mình có hỏi về máy thế nào, pác ấy nói máy tốt, đẹp lắm. Thế là mình ok, chuyển khoản qua số Tk VCB tên P ...