Quảng cáo samsung gây khó chịu.

Các thớt khác của -Assassin-
Status
Không mở trả lời sau này.

Quaynhoc

GÂY DỰNG
Mấy bác này hài thật, vậy cái forums này lấy cái gì để nuôi nó vậy mấy bác. Hàng ngày, đọc báo, xem truyền hình miễn phí, có phí ... thì mấy bác cũng xem hay đọc quảng cáo đấy thôi. Bớt xoắn đi, để dành tài nguyên diễn đàn cho mấy việc khác mấy bác ạ
Không phải nói chuyện quảng cáo bro à, mà là nói cách Samsung nó đặt quảng cáo gây mất thiện cảm, càng làm người ta ghét hơn mà thôi. Bản thân đã không ưa đồ samsung từ khi hứng chịu những rắc rối khó tả từ các thiết bị của samsung, từ những trò tiết kiệm vô cùng nhảm nhí của nó (LCD 22" không có DVI, Tivi hơn 30 Inch cũng không có DVI/VGA màc chỉ có S-video) và độ bền của các điện thoại samsung -.-

giovinco

GÂY DỰNG
Tình hình là sau khi có cái quảng cáo này thì IE8 của mình ko vào được diễn đàn luôn, phải dùng Chrome.
Chính xác! mình cũng bị vậy, cứ tưởng HHVN bị làm sao, sau dùng FF mới vào được.

Nxtson

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Vào forum, gặp QC Acer, sau đó IE trắng xóa, không thấy nội dung....
Đề nghị kiểm tra lại.

njnjnj

GÂY DỰNG
Làm từ sáng đến giờ tưởng máy bị làm sao, cứ trắng hết cả màn hình mà chẳng hiện được cái gì cả, cứ refresh liên tục vẫn vậy
trong khi các trang khác thì vào bình thường.....tưởng đâu bị banned :D
Lại lúi húi cài thêm cái firefox dành riêng cho việc vào HHVN

sykes

Xì ke...
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Việc có thêm đơn vị tin tưởng đăng quảng cáo trên HHVN cũng là điều đáng mừng, vì như vậy diễn đàn có thêm kinh phí duy trì, kinh phí để tổ chức...ọp ẹp này nọ cho thành viên. Em hoàn toàn đồng ý điều này.

Duy chỉ có 1 góp ý nho nhỏ là quảng cáo nên chuyển thành dạng pop-up ở góc dưới bên phải hoặc bên trái màn hình là đẹp, sau vài second nó sẽ tự thu nhỏ vào. Như vậy thì chắc chả ai cảm thấy phiền lòng, mà đơn vị/hãng thuê quảng cáo cũng nhận được nhiều thiện cảm ơn từ mọi người truy cập diễn đàn.

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Mình có mua nước hoa chiết của bạn này nhưng lâu ko nhận được hàng nên vào hòm thư để trao đổi, khi vào hòm thư thì không thấy cuộc trò chuyện với bạn đó nữa, ai gặp tình trạng này chưa ạ
...