quen code phone . Lam sao restore voi *#7370# . hiz

15 Tháng tám 2007 lúc 21:04
Ngày trước mình nghịch ngợm đổi code mặc định 12345 sang code khác . Bi giờ muốn Restore al nó đòi có Code :(( . Mình phải làm thế nào bi giờ
Mình đang dùng Nokia 3250 M
Mong mọi người jiúp đỡ

dualcore

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
15 Tháng tám 2007 lúc 23:34
Tổ hợp phím: *+3+call+nguồn đó anh, hoặc còn bảo hành thì mang qua nó chạy pm cho anh ạ.

pttungvnm

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
16 Tháng tám 2007 lúc 17:28
Bác kô cần hiểu gì hết,bác cứ làm đúng tháo tác là đc:
Tắt máy, sau đó giữ đồng thời các phím như sau: phím *+ Phím gọi điện thoại đó+phím số 3 và phím nguồn.Giữ tổ hợp phím đó 1 lúc đến khi hiện logo khởi động lên là máy đã đc Format rồi.

davidlam

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
25 Tháng tám 2007 lúc 14:25
hình như em nhớ tổ hợp phím ( * ,3 ,gọi ,nguồn ) chỉ dành cho 7610 trở về trước thui . các máy từ 6680 trở về sau thì kô sử dụng đc thì phải . em là lính mới có gì sơ suất mong các bác chỉ giáo thêm

hao_t

Mẫu Sơn
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
25 Tháng tám 2007 lúc 17:45
hình như em nhớ tổ hợp phím ( * ,3 ,gọi ,nguồn ) chỉ dành cho 7610 trở về trước thui . các máy từ 6680 trở về sau thì kô sử dụng đc thì phải . em là lính mới có gì sơ suất mong các bác chỉ giáo thêm
Dùng tốt bác ah,bác tắt máy xong rồi ấn tổ hợp fím * + 3 + gọi + nguồn là máy Format ngay lập tức.Chúc bác thành công :)

Bài viết cần bạn xem thêm

Không chỉ vậy, các phụ kiện có liên quan đến súng cũng sẽ bị Facebook cấm hiển thị với người dùng đang thuộc độ tuổi vị thành niên.

Facebook sẽ ngăn chặn trẻ em trong độ tuổi vị thành niên tiếp xúc với những quảng cáo súng và các phụ kiện dành cho s ...
Lazada Vietnam Master card on Monday