Quên Password lock screen. Cơn ác mộng....!

Status
Không mở trả lời sau này.

nothing_cnnbbc

NHẬP HỘI
Quên Password lock screen. Cơn ác mộng....!

Chẳng là trong lúc buồn ngủ, em đặt password để lock màn hình. kết quả là...e quên mất tiêu rồi.
Sau một hồi nhập pw, máy của em hiện dòng thông báo ... nhập chuỗi ký tự a1b2cc3...
Các bác giúp em với, phải làm gì bây giờ.......?

máy của em là HTC HD2 ...
có gì các bác trả lởi giúp em sớm nhé

YM của em : ht0978535333

phamhien

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Máy yêu cầu nhập chuỗi đó để kết thúc một vòng nhập sai. Sau đó bạn có thể nhập lại pass nếu nhớ
Trường hợp không thể nhớ pass thì bạn hãy Hard Reset máy là mất pass đó thôi. Nhưng cũng sẽ mất hết các dữ liệu trên máy

trungctu

Dự bị *****
Staff member
GÂY DỰNG
Dùng máy khác gọi đến máy bạn, bấm accept để trả lời -> màn hình ko bị lock. Tranh thủ lúc này để backup dữ liệu rồi HR :)

PhuocTri

GÂY DỰNG
Dùng máy khác gọi đến máy bạn, bấm accept để trả lời -> màn hình ko bị lock. Tranh thủ lúc này để backup dữ liệu rồi HR :)

Đã từng thử but khi xong cuộc gọi là nó tự lock luôn, chủ thớt chú ý nhanh tay nhé @_@ Từng bị 1 lần, sợ lắm :D

OT phát : WinMo có loại soft lock screen nào như bên Android không nhỉ (cái có mấy cái chấm tròn, kéo qua kéo về theo 1 đường nào đấy để unlock screen ấy)

phamhien

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Đã từng thử but khi xong cuộc gọi là nó tự lock luôn, chủ thớt chú ý nhanh tay nhé @_@ Từng bị 1 lần, sợ lắm :D

OT phát : WinMo có loại soft lock screen nào như bên Android không nhỉ (cái có mấy cái chấm tròn, kéo qua kéo về theo 1 đường nào đấy để unlock screen ấy)

Cái lock đó Anđroi còn phải học sau HTC, bởi năm ngoái khi And mới ra thì HTC của mình đã cái pm lock di tay theo nốt tròn rồi bạn à

toke

GÂY DỰNG
nếu ko có dữ liệu quá quan trọng thì bác chủ phải HR thôi. ngày trước mình còn có một em HP cổ cổ còn khóa bằng vân tay, nghịch thì vui vui, nhưng lúc mở nó lên mệt ra trò.

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.