QuickPlay trong Vista

pavilion

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
27 Tháng chín 2007 lúc 13:44
cái QuickPlay vốn là để xem phim ko cần vào Win , mà trong Vista thì vẫn phải vào Win mới chạy được QuickPlay , ko biết có cách nào khắc phục nó ko nhỉ , thế này thì cái nút QuickPlay khác nào nút Power

27 Tháng chín 2007 lúc 16:40
cái QuickPlay vốn là để xem phim ko cần vào Win , mà trong Vista thì vẫn phải vào Win mới chạy được QuickPlay , ko biết có cách nào khắc phục nó ko nhỉ , thế này thì cái nút QuickPlay khác nào nút Power
theo em biết thì chưa có cách nào khắc phục vấn đề này.Mà sao bác lại coi nó như nút power được nhỉ? :confused: có thể khi bác "sờ" vào nó thì nó khởi động máy nhưng khi máy đang chạy bác có thể coi nó như một nút khởi động nhanh chương trình xem phim nghe nhạc cũng "oai" như nút Shuttle Center của Lenovo Y400 vậy:D

pavilion

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng chín 2007 lúc 10:03
à , máy em khi đang ở trong Win thì nút QuickPlay ko hoạt động (lúc trước thì vẫn được) , em ko biết chỉnh thế nào , chắc ko phải nó bị hỏng vì khi tắt máy rồi "sờ" vào nút QuickPlay thì máy vẫn bật

29 Tháng chín 2007 lúc 11:17
à , máy em khi đang ở trong Win thì nút QuickPlay ko hoạt động (lúc trước thì vẫn được) , em ko biết chỉnh thế nào , chắc ko phải nó bị hỏng vì khi tắt máy rồi "sờ" vào nút QuickPlay thì máy vẫn bật
bạn coi lại phần mềm HP Quick Launch Buttons đã cài trong máy chưa? soft này hỗ trợ cho nút cảm biến Quickplay,và thêm nữa chương trình HP QuickPlay để coi DVD đã cài chưa?cũng có thể đã cài rồi nhưng bạn ko cho nó khởi động cùng win ở startup thì nó cũng ko sài được, bạn có thể tìm 2 soft này trong thư mục SwSetup ở ổ C: để cài đặt lại :rolleyes:

Bài viết cần bạn xem thêm

Theo dõi vụ này mấy hôm nay. Sắp tới chắc chắn cổ phiếu và doanh thu sẽ sụt giảm. Các các HHVN dùng loại này nhiều không ạ!
https://vnexpress.net/tin-tuc/the-g...-voi-7-5-trieu-usd-tien-bao-lanh-3852824.html ...
Lazada Vietnam Master card on Monday