Quyên góp sách cũ từ thiện - chỉ cần có chữ TÂM

Các thớt khác của starnt

starnt

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
22 Tháng hai 2007 lúc 10:40
Hôm nay lại đọc một bài dài 3 trang trên NewYork Times về môi giới hôn nhân Hàn Quốc - Việt nam, trong đó có đoạn: Sự việc có thể thay đổi khi Việt nam thịnh vượng hơn, nhưng tại thời điểm này người đàn ông tàn tật ở Hàn quốc vẫn có thể tìm được Cô dâu ở VN.
Đây là một sự thật đau lòng, cách giải quyết không chỉ là làm um sùm trên báo đài mà cần có giải pháp dài hơi. Chắc các bác cũng biết các bạn nhỏ ở vùng sâu vùng xa rất thiếu tài liệu đọc - dẫn đến thiếu thông tin để tăng cường kỹ năng sống và ra quyết định.
Có nhiều nhóm từ thiện đã và đang hoạt động quyên góp sách báo cũ , tớ cũng quen 1 nhóm, vậy nếu bác nào có sách báo cũ BẤT KỂ THỂ LOẠI, nếu mang qua tớ được thì quá tốt (địa chỉ ở chữ ký), còn không thì PM cho tớ xin địa điểm gom hàng.
Cảm ơn rất nhiều.

SuperUU

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
22 Tháng hai 2007 lúc 10:47
Sách lớp 10,11,12 được không anh ? Được thì bữa nào em mang qua cho anh :D

starnt

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
22 Tháng hai 2007 lúc 14:20
tiếc quá,em có nhiều lắm nhưng lại ở Hn :(
Các bác ở HN và Đà nẵng ơi, cứ đóng gói sẵn sàng nhé, khi nào các bác hoặc tớ nhờ được người (to khỏe mang vác tốt) đi vào HCMC thì đánh hàng vô :D :D
Miễn là có lòng, thanh thiếu niên các vùng khó khăn sẽ biết ơn các bác lắm đó.

starnt

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
23 Tháng hai 2007 lúc 13:08
Nhất tu tại gia, nhị tu tại thị, tam tu tại chùa, tứ tu tại Handheld :D, bác nào dư sách báo tạp chí một vài cuốn cũng được, chẳng cần phải nhiều quá.
Mỗi ngày up 1 phát.

Bài viết cần bạn xem thêm

Khách sạn dưới biển đầu tiên

Chịu chi tầm 50.000 USD/đêm, du khách được thoải mái chiêm ngưỡng cảnh trên lẫn dưới mặt biển tuyệt đẹp của Maldives.

Tập đoàn kinh doanh khách sạn Hilton (Mỹ) cho biết trong tháng này sẽ t ...
Lazada Vietnam Master card on Monday