Rắc rối với sóng của Atom

15 Tháng tám 2007 lúc 13:07
Các bác giúp em với. Chẳng là con Atom của e dạo này toàn bị mất sóng. Máy liên tục searching, sóng lúc có lúc ko. Các bác có thể cho e biết là máy bị bệnh gì và khắc phục thế nào ko? E xin chân thành cảm ơn.

15 Tháng tám 2007 lúc 13:12
Các bác giúp em với. Chẳng là con Atom của e dạo này toàn bị mất sóng. Máy liên tục searching, sóng lúc có lúc ko. Các bác có thể cho e biết là máy bị bệnh gì và khắc phục thế nào ko? E xin chân thành cảm ơn.
máy bác có bị rơi ko ?? nếu tự nhiên bị vậy bác chỉ cần uo lại radio có lẽ sẽ ổn . bác up xong tình tràng thế nào thì lên nói lại với anh em trên này tư vấn cho bác tiếp . chuc bác vui vẻ

hungnv

DJ-Nonstop(Zclack_VipLak)
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
15 Tháng tám 2007 lúc 13:13
Bệnh này được liệt kê vào bệnh thâm niên của O2 Atom :D
Cách khắc phục duy nhất là bạn có thể tìm down những bản Rom ổn định nhất cho Atom rồi up. Những bản Rom của Atom mới đây cũng đã fix được bệnh trên.
Ko phải bản Rom nào trên seeo2 cũng có thể khắc phục được bệnh này.
Nếu bạn ko tự làm được thì có thể tìm 1 chỗ nào đó nhờ người ta khắc phục.

17 Tháng tám 2007 lúc 21:13
Cám ơn các bác đã chỉ dẫn. Máy của e tự nhiên nó thế. E chưa up rom bao giờ nên ko dám làm. Các bác có thể cho e địa chỉ up rom có uy tín ở Sài Gòn dc ko? E cám ơn nhiều!

Bài viết cần bạn xem thêm

Nhớ tuổi thơ kinh khủng, ngày xưa xem phim nhớ lâu thế mà ko hiểu sao bây giờ xem phim toàn quên hoặc nhớ lộn nội dung các kiểu
Lazada Vietnam Master card on Monday