ram cho t43

Các thớt khác của buivietkhoa127
8 Tháng tám 2007 lúc 22:02
em vừa sắm thêm 1 con ram 1gb cho lappy, nhưng mà lúc ng ta gắn vào, em thấy chỉ có 1 khe à, nằm ngay đít máy.
các anh cho em hỏi cái khe còn lại để gắn con ram cũ ấy, nó nằm ở đâu vậy?
trước em xài cái t20, nó có 2 khe đối diện nhau để gắn ram mà, con t43 này cũng báo là có 2 khe lận.:confused:

presario2000

_IPOD Chick™_
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng tám 2007 lúc 22:06
Mình ko rõ T43 như thế nào nhưng nếu thấy có 1 slot thì 1 slot đã gắn RAM cố định trong máy rồi. Như vậy chỉ còn có 1 slot để nâng cấp RAM thôi.

9 Tháng tám 2007 lúc 00:35
em "nghĩ" chắc là 1 cái đã đc gắn cố định ở dưới bàn phím rồi, vì còn tem bảo hành nên em cũng ko tiện tháo ra xem.
Như vậy lúc cần nâng cấp lên 2GB chẳng hạn thì hơi bị bất tiện nhỉ, phải gỡ tung cái lap ra,

minhlg

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng tám 2007 lúc 13:05
em "nghĩ" chắc là 1 cái đã đc gắn cố định ở dưới bàn phím rồi, vì còn tem bảo hành nên em cũng ko tiện tháo ra xem.
Như vậy lúc cần nâng cấp lên 2GB chẳng hạn thì hơi bị bất tiện nhỉ, phải gỡ tung cái lap ra,
Đúng rồi, khe còn lại nằm dưới cái keyboard, bác muốn nâng cấp Ram thì mang ra cửa hàng đã bán máy cho bác nhờ kỹ thuật cắm hộ là ổn thôi( sau khi cắm họ sẽ có tem để dán lại cho bác)

10 Tháng tám 2007 lúc 07:16
hì hì

thanks các bác cm cho em, thực ra thì em bất ngờ với việc chỉ có 1 khe (khác so với t20) nên em thắc mắc, chứ em nghĩ chẳng có ai dùng t43 nâng cấp lên 2gb làm gì cho tốn tiền, em dùng bét nhè chắc cũng chỉ đến 1gb là maxim rồi.

10 Tháng tám 2007 lúc 20:40
thì hồi mua máy em đã xác định là dùng xp rồi, ko nâng lên vista, vì sonoma chạy vista cũng chẳng ra gì, card đồ họa cũng thường (x300). ý em ở trên là các bác cùng suy nghĩ như vậy ấy

triumpha51

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
19 Tháng tám 2007 lúc 15:30

Bài viết cần bạn xem thêm

A

- ATM (Đơn vị đo lường áp lực): Thường được dùng để chỉ độ sâu mà một chiếc đồng hồ có thể chịu được và không bị vô nước. (1ATM = 1BAR = 10m = 33.3ft).

- Altimeter: Chức năng đo độ cao bằng cách đo những thay đổi trong áp suấ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday