ram nào ngon hơn

Các thớt khác của window vista
12 Tháng mười một 2007 lúc 16:09
định đổi lên ram 2G có 2 loại như trên hổng biết mua loại nào nữa đây
1 là hiệu ngoài (mấy hàng hiệu nổi tiếng nha)
2 là mấy cây ram theo máy (cùng hệ máy với nhau người ta tháo ra bán cho mình)

=>bác nào cao thủ về sự ổn định cũng như tốc độ ram cho mình ý kiến với

mình sài máy compaq DDR2 bus 667

duyvu2011

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
12 Tháng mười một 2007 lúc 18:07
định đổi lên ram 2G có 2 loại như trên hổng biết mua loại nào nữa đây
1 là hiệu ngoài (mấy hàng hiệu nổi tiếng nha)
2 là mấy cây ram theo máy (cùng hệ máy với nhau người ta tháo ra bán cho mình)

=>bác nào cao thủ về sự ổn định cũng như tốc độ ram cho mình ý kiến với

mình sài máy compaq DDR2 bus 667
k biết người ta có tháo của bác ra rồi bán lại cho bác k? các hãng máy tính khuyến cáo dùng ram của mình vì ram này đã đc test rất kỹ và hơn nữa sẻ tối ưu với phần cứng của hãng hơn và tuy nhiên giá cả đắt hơn. Vì thế xài ram này sẻ tốt hơn. Nhưng nếu người ta nói thay ram theo máy cho bạn thì liệu có chính xác k? hay là bỏ ram đểu vào rồi lại rút ra nói là ram theo máy, trừ khi bạn biết chính xác còn k thì mua ram của nhữg hãng nổi tiếng cũng tốt mà, kingmax chẳng hạn-cũng đc test rất nghiêm ngặt. chúc bạn chọn đc loại tốt.

13 Tháng mười một 2007 lúc 13:57
k biết người ta có tháo của bác ra rồi bán lại cho bác k? các hãng máy tính khuyến cáo dùng ram của mình vì ram này đã đc test rất kỹ và hơn nữa sẻ tối ưu với phần cứng của hãng hơn và tuy nhiên giá cả đắt hơn. Vì thế xài ram này sẻ tốt hơn. Nhưng nếu người ta nói thay ram theo máy cho bạn thì liệu có chính xác k? hay là bỏ ram đểu vào rồi lại rút ra nói là ram theo máy, trừ khi bạn biết chính xác còn k thì mua ram của nhữg hãng nổi tiếng cũng tốt mà, kingmax chẳng hạn-cũng đc test rất nghiêm ngặt. chúc bạn chọn đc loại tốt.
uh, cám ơn bác trước nha, mình cũng sợ như bác nhưng mình không sợ vì ram theo máy mà mình định mua là cái máy mới còn niêm phong mà, đúng là phải cẩn thận như bác nói

Bài viết cần bạn xem thêm

Tất nhiên chúng ta đều biết rằng Mozilla chính là công ty đã khai sinh ra trình duyệt web nổi tiếng Firefox. Gần đây họ đang thử nghiệm một trình duyệt web thế hệ mới gọi là Scout. Công cụ này có một thứ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday