Rất gấp : Bác nào có thẻ thanh toán quốc tế giúp em với ạ.

Các thớt khác của PinkForever

PinkForever

V.I.P
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng mười một 2007 lúc 18:19
Chả là em có thằng bạn cần vào HCM gấp vào sáng mai, bay từ Hà Nội vào.
Nó cần mua gấp 2 cái vé may bay từ HN vào Sài Gòn và từ Sing về Sài gòn. Nhưng rất tiếc nó chỉ có tiền mặt chứ không có thẻ thanh toán quốc tế.

Vậy bác nào có thẻ quốc tế có thể buy giúp thằng bạn em 2 cái vé máy bay trên mạng được không ạ ? Tổng cộng < 4,5 Triệu. Bác nào giúp được ở HN thì bạn em sẽ chạy ra đưa tiền mặt ngay lập tức nhờ mua giùm. Còn nếu bác nào không ở HN mà giúp được bạn em thì ngay sáng mai bạn em sẽ chuyển tiền vào tài khoản VCB cho các bác (hoặc bất cứ ngân hàng nào).

Mong các bác có khả năng reply giùm, bạn em cần gấp trong tối nay vì sáng mai bay rồi, tiền mặt thì có sẵn trong người nhưng ko có thẻ visa/master. Bác nào giúp được xin được cám ơn và hậu tạ.

PinkForever

V.I.P
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng mười một 2007 lúc 18:26
Bạn em ở HN cần mua 2 cái vé : 0906197621

Sing <---> HCM
HN <---> HCM

Tổng cộng : 4,5 triệu, trên Pacific Airlines.

Bác nào có thẻ visa/ms/amex giúp được thì contact em gấp với ạ. Em xin cám ơn trước. Hoặc bác nào không đủ tiền trong thẻ thì mua giúp em cái vé HN <---> HCM không thôi cũng được, khoảng 2,5 triệu. Ở HN thì bạn em sẽ sang đưa tiền nhờ mua giùm luôn ạ, ở HCM thì sẽ chuyển vào VCB. Cám ơn các bác. (Vé đi luôn trong sáng mai)

P/S : Bác nào có ý giúp được xin để lại số fone với ạ, bạn em sẽ gọi điện lại, cám ơn các bác.

PinkForever

V.I.P
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng mười một 2007 lúc 18:30
Xin lỗi Mod ko phải em xì pam ạ, em viết thêm thôi ạ.

Bác nào ở HN giúp được : Xin phép đến tận nhà đưa tiền mặt nhờ mua giúp.
Bác nào ko ở HN : Ngay sáng mai sẽ chuyển tiền vào bank của các bác (bất kì bank nào)
Bác nào ở nước ngoài : Mua giúp bạn em trong tối nay, sáng mai sẽ đi chuyển Westion Union ngay lập tức.

patrick835

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng mười một 2007 lúc 21:41
vụ này có gì khó đâu nhỉ? thôi chắc chưa cần em giúp đâu, thiếu gì ngươì làm được :D
mà vụ sing về HCM là sao nhỉ

Bài viết cần bạn xem thêm

Công ty Vũ Hồng Minh xin giới thiệu đến bạn sản phẩm ANDROID TV BOX : X-PRO
Giá chỉ: 900.000 đ
Tặng chuột không dây RAMBO (trị giá 100k)

Lazada Vietnam Master card on Monday