Re: Bài viết đầu tiên: Xin chào cộng đồng HHVN...

Các thớt khác của 09-09-09

09-09-09

CHÍ PHÈO No1 - HANDHELD
MÁY HỎNG
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bài viết đầu tiên: Xin chào cộng đồng HHVN...

Số là iem đăng ký thành viên cũng đã lâu mà chỉ đọc, đọc và đọc mà thôi, bữa nay mạo muội viết bài đầu tiên của mình trên dd :-t Iem xin làm quen giao lưu và học hỏi với tất cả anh chị em trên này... Xin chúc mọi người 1 ngày cuối tuần vui vẻ và hạnh phúc...

Hơ hơ hình như diễn đàn bị error hay sao mà tự nhiên iem có tới 47 bài viết và được 7 thanks trên 7 posts nhỉ =))=))=))

@ Anh gì gì đó ui, hào phóng cho mấy chục số bài mà chả cho bài nào hết vậy... :D:))=))

nktpc

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI

Dạ vâng !!!!!!!!!! Rất vui làm quen với cụ, chúc cụ mau ăn chóng nhớn ạhhhhhhhhhhhhh. =))=))=)) 8-}8-}8-}

Mai Trang

GÂY DỰNG
rất hân hạnh được làm quen với bác :D
=))=))=))=))

Thèn ku thứ 1 rảnh...=D>

View attachment 29915

Dạ vâng !!!!!!!!!! Rất vui làm quen với cụ, chúc cụ mau ăn chóng nhớn ạhhhhhhhhhhhhh. =))=))=)) 8-}8-}8-}

Thèn ku thứ 2 rảnh...=D>

Cộng đồng HHVN xin chào Pác .. Hê..hê :))

Thèn ku thứ 3 rảnh... =D>

Tổng cộng và mình nữa là 4 thèn rảnh,rỗi hơi... =))=))=))

hongbao

HHVN - DỰ BỊ *****
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Ngộ ác, hôm qua còn thấy đâu 47 bài, sáng nay còn khoảng 2x bài gì đó, giờ lại không còn bài nào luôn. Bắt đầu lại con số không và rồi mục tiêu 9 bài rồi nghỉ quá :D

HPHPHP

HHVN - DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Thèn ku thứ 1 rảnh...=D>

Thèn ku thứ 2 rảnh...=D>

Thèn ku thứ 3 rảnh... =D>

Tổng cộng và mình nữa là 4 thèn rảnh,rỗi hơi... =))=))=))

h mới biết chị Mai Trang hót gơ đất HHVN lại là thèng =)) hố hố =))=))=))

luonghoanganh

Điên điên
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Rõ ràng là HHVN lỗi, hoặc là BQT không nghiêm. Làm sao đang từ 47 bài lại về 0 được. Em kiện. Nhưng mà kiện ai giờ??? 8->8->8->

09-09-09

CHÍ PHÈO No1 - HANDHELD
MÁY HỎNG
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Rõ ràng là HHVN lỗi, hoặc là BQT không nghiêm. Làm sao đang từ 47 bài lại về 0 được. Em kiện. Nhưng mà kiện ai giờ??? 8->8->8->

Chắc là vBulletin bị lỗi đó pác chứ mình ai cũng biết chỉ 09 bài thôi mà, còn BQT HHVN mà o nghiêm chắc chả còn diễn đàn nào nghiêm đâu. Tốt nhất pác đi kiện nhà cung cấp vBulletin đi, lỗi này khá nghiêm trọng đó. Biết đâu nó còn thưởng cho pác vì có công phát hiện lỗi nữa... :p;;):D:))=))

luonghoanganh

Điên điên
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hê hê hê, em vừa bấm vào nút báo bài viết vi phạm rồi. Việc còn lại để BQT xử lý. :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...