Re:Có nên tạo diện mạo mới để đón Giáng sinh & Năm mới?

Các thớt khác của o2xda2s

o2xda2s

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
12 Tháng mười hai 2006 lúc 18:21
Xin có vài góp ý với các Mod. Tình hình là sắp đến Giáng sinh & Năm mới 2007 rồi.Tôi thấy trang web nào cũng thay đối diện mạo để đón mùa Giáng sinh và Năm mới. Trang web của chúng ta có cần thay đổi diện mạo tý chút khác với ngày thường để đón Giáng sinh ko nhỉ? Mặc dù trang web cùa chúng ta ko phải là trang web thương mại.Tôi vào trang web thuvien-ebook thấy cũng rất là bắt mắt, hình như do anh Tô văn Hùng làm Mod và cũng là member của Henheo thì phải, trang web của chúng ta có rất nhiều cao thủ, nên chắc là cũng ko khó lắm.

huuquynh

Staff member
NHẬP HỘI
13 Tháng mười hai 2006 lúc 12:46
Xin có vài góp ý với các Mod. Tình hình là sắp đến Giáng sinh & Năm mới 2007 rồi.Tôi thấy trang web nào cũng thay đối diện mạo để đón mùa Giáng sinh và Năm mới. Trang web của chúng ta có cần thay đổi diện mạo tý chút khác với ngày thường để đón Giáng sinh ko nhỉ? Mặc dù trang web cùa chúng ta ko phải là trang web thương mại.Tôi vào trang web thuvien-ebook thấy cũng rất là bắt mắt, hình như do anh Tô văn Hùng làm Mod và cũng là member của Henheo thì phải, trang web của chúng ta có rất nhiều cao thủ, nên chắc là cũng ko khó lắm.
Designer hiện nay thật sự khó tìm. :( chắc sắp đến phải tìm người thiết kế cho HHVN chuẩn hơn! Mặc dù rất muốn làm, nhưng có lẽ phải hẹn NOEL sang năm... :)

volam

Thành Viên Cá Biệt
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
14 Tháng mười hai 2006 lúc 18:26
Theo cá nhân em thì để skin như hiện nay là hay nhất :D Đơn giản nhưng dễ nhìn hihi!
Em thấy kô nên đổi làm gì, đã quen mắt rồi, đổi nhìn lạ hoắc, chẳng giống HHVN nữa, với lại hiện nay em thấy vô HHVN rất tốt, chưa kịp thở nữa :D, rủi đổi xong died hay load lâu hơn thì cũng chẳng được gì cả :p

huuquynh

Staff member
NHẬP HỘI
16 Tháng mười hai 2006 lúc 17:13
Cảm ơn Tubby và cộng sự đã giúp làm cái Header NOEL cho chúng ta! :)

Hy vọng sắp đến HHVN sẽ tìm được designer chuyên trách!

Bài viết cần bạn xem thêm

các bác cho em hỏi phí ĐK KDCN đã bao gồm thuế VAT chưa ạ? hhvn có xuất hóa VAT không?
Lazada Vietnam Master card on Monday