Re: Dùng phần mềm nào để có thể xem đc ebook trên Mac Air

o2xda2s

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chào các bác ! Chả là em mới lên đời đc con MacbookAir gen 2, nhưng ko biết dùng phần mềm nào để có thể xem đc ebook trên web của thuvien-ebook.com.Mong các bác giúp đỡ.Cám ơn trước tới toàn thể các bác!

rokai2007

GÂY DỰNG
Chào các bác ! Chả là em mới lên đời đc con MacbookAir gen 2, nhưng ko biết dùng phần mềm nào để có thể xem đc ebook trên web của thuvien-ebook.com.Mong các bác giúp đỡ.Cám ơn trước tới toàn thể các bác!

google phát ra ngay.
FBReader dùng để đọc file .prc
xchm dùng để đọc file .chm
Preview dùng để đọc file .pdf, cái này khỏi phải tìm :">

o2xda2s

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
google phát ra ngay.
FBReader dùng để đọc file .prc
xchm dùng để đọc file .chm
Preview dùng để đọc file .pdf, cái này khỏi phải tìm :">

Cám ơn bác iem sẽ thử phát xem nó như thế nào, nhưng hình như là hỏi mấy bác về Táo thì họ nói là còn phần mềm Isolo gì nữa có phải ko ạ? Dùng để đọc sách e-book í!

rokai2007

GÂY DỰNG
Cám ơn bác iem sẽ thử phát xem nó như thế nào, nhưng hình như là hỏi mấy bác về Táo thì họ nói là còn phần mềm Isolo gì nữa có phải ko ạ? Dùng để đọc sách e-book í!

Cái bạn nói là iSilo, mình không biết phần mềm này nhưng vừa mới search ra thì nó có nhiều phiên bản để chạy được trên tất cả hdh kể cả mobiles. Tuy nhiên nó không có miễn phí.

Các phần mềm mình giới thiệu đều miễn phí hết, download về là dùng được ngay, khỏi phải lăn tăn vấn đề "thuốc men" gì hết.

Bài viết cần bạn xem thêm

áp dụng được cho nhiều mục đích cho tương lai, hy vọng thế mới ảo sẽ được triển khai,