recorver cho Desktop IBM

Các thớt khác của cpn

cpn

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
23 Tháng một 2007 lúc 17:39
Cơ quan vừa trang bị cho em con IBM E50 P4 3.0G. Hôm nay dở chứng em thử F11 phát đang recover thì mất điện may mà cũng gần xong rồi, khi co diện e khởi động thì nó vào Win bình thường nhưng ko nhận chuột, đồng thời cái phân vùng ẩn thì nó lại hiện lên trong Mycomputer em đợi mãi mà chẳng thấy nó chạy tiếp gì cả. Khởi động lại nhấn F11 cho chạy lại thì nó báo Oprating missing chạy thử mấy lần đều kô dc, em dành dùng Win 8k gosh lại đến khi xong vào Mycomputer cái phân vùng ẩn nó vẫn hiện lên điên quá em dùng PQmagic ẩn nó đi, vậy là bây giờ ko cách nào dùng đc F11 mà Win 8k thì ko nhận Driver. Các bác có cách nào khoi phục lại chỉ em với

24 Tháng một 2007 lúc 10:28
IBM dùng f11 là đúng rồi. nếu bây giờ khi khởi động trên màn hình BIOS bị mờ hoặc mất dòng "F11 to reco" thì lên trang lennovo tải bộ secu & reco về cài vào máy là đuợc. nhớ lúc reco chỉ để 1 phân vùng thôi đùng chia ổ. mà tốt nhất là chuẩn bị điện đóm đầy đủ(UPS). chúc thành công

Bài viết cần bạn xem thêm

Em có đăng đấu giá Ghế Massage tại đây https://www.handheld.com.vn/threads...d-luxury-massage-chair-end-23-01-24-9.500365/
Bác @mrpink thắng đấu giá nhưng không tiến hành giao dịch. Em đã tag Mod [U ...
Lazada Vietnam Master card on Monday