Recovery Dell Vostro 1500

Các thớt khác của tw2ts
6 Tháng mười hai 2007 lúc 23:20
các pác jup e ,e xài vostro 1500 trên vista, sau đó phân vùng để cài thêm xp = partion magic nhưng nó báo lỗi đại loại là error 105 j đó. sau đó e recovery lại nhưng nó hok có lựa chọn <Repair Your Computer> khi nhấn F8

e thử dùng đĩa winVista lậu để recovery nhưng nó lại ko có lựa chọn <Dell Factory Image Restore> mặc dù phân vùng recovery vẫn còn nguyên trên HDD. chạy thẳng file PCRestore.exe trong :\tools(phân vùng chứa recovery của laptop) từ vista thì thấy có lựa chọn <Dell Factory Image Restore> nhưng nó lại ko cho phục hồi ngay trên Win Vista ... h e muốn recovery lại vista nhưng ko bít làm sao. các pác ai bít hướng dẫn e với :mad: thanx các pác nhìu

31 Tháng ba 2008 lúc 15:59
Ban có thể chỉ mình cách làm không, mình đang tìm mà không biết cách
Boot tu Dos nó cho chọn repair, nhưng vào Recovery factory nó kêu bỏ đĩa vào mà mình ko có đĩa
Cho mình hỏi thêm bằng cách nào mình tạo đĩa recovery tu HDD

Thanks các bác nhiều

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
N MÁY TÍNH - LAPTOP 0

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Không chỉ vậy, các phụ kiện có liên quan đến súng cũng sẽ bị Facebook cấm hiển thị với người dùng đang thuộc độ tuổi vị thành niên.

Facebook sẽ ngăn chặn trẻ em trong độ tuổi vị thành niên tiếp xúc với những quảng cáo súng và các phụ kiện dành cho s ...
Lazada Vietnam Master card on Monday