Recovery Dell XPS

Các thớt khác của hvluong
16 Tháng hai 2007 lúc 09:14
Có bác nào tư vấn giúp em vụ này với. Thằng cu em của em trót dại cài đè bộ Win trong máy của em, không hiểu nó làm thế nào mà không thể Recovery bằng Ctrl+F11 được. Em cứ khởi động máy sau đó làm như mọi khi em đã làm nhưng máy nhảy vào Windows luôn không thể Restore được. Khi em kiểm tra lại thì vẫn thấy đầy đủ Hide Partition. May mà em có đĩa Recovery của Dell nên cài lại được rồi nhưng em vẫn muốn dùng Ctrl+F11 cho nó nhanh và có nhiều phần mềm tiện ích đi kèm theo nữa. Bác bảo hộ em cách xử lý vụ này với. Cám ơn bác nhiều

17 Tháng hai 2007 lúc 09:16
NHân tiện đây em trả lời anh luôn, em cũng đã bị trường hợp tương tự, nó bị lỗi phân vùng đó rồi nên không thể khắc phục được đâu. Hay nói chính xác hơn là chúng ta không đủ trình độ để khắc phục lỗi này. Vì thế bác nêt Format quách đi cgo rộng ổ và chấp nhận cài lại.

Bài viết cần bạn xem thêm

Google vừa tung ra tên miền .new giúp tiết kiệm thời gian cho người dùng khi muốn tạo văn bản, bảng tính hay slide mới trên mạng.

Những người dùng Google Docs hay các ứng dụng văn phòng khác của Google chắc chắn sẽ chào đón sáng kiến ...
Lazada Vietnam Master card on Monday