Recovery trong X61?

Các thớt khác của vietsuniit

vietsuniit

Khổ Lắm Đời Sinh Viên
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Tình hình là e có 1 con IBM X61 đang sài Vista theo máy,nhưng do Vista chậm quá nên e tính lấy bộ recovery XP của IBM X60 không biết có được không ?Mong các bác chỉ bảo
Thanks

NôngDân

Gặt lúa bằng máy tính
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
- Nếu là WinVista có bản quyền thì kiếm cái ổ cứng khác lắp vào mà recovery đĩa của máy X60 cho X61, nhỡ có khó khăn gì thì còn Vista mà dự trữ.

- Có một số cùng dòng máy khác đời nhau có thể dùng lẫn Recovery được, nhưng của X60 và X61 thì mình không chắc.

Tubby

Cu béo đẹp giai!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Cài lại đi ku, bỏ hết cài lại XP, như anh đây này, vi vu.

laptopsfix

GÂY DỰNG
Tạo ra bộ đĩa Reco đi. Sau đó cài lại win XP + Driver là ok. Có vấn đề gì thì chỉ cần lấy bộ đĩa Reco ấy mà chạy lại là ok.

vietsuniit

Khổ Lắm Đời Sinh Viên
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Tình hình là e cái Xp lâu lắm rồi nhưng vẫn thích có cái Recovery XP nguyên bản dành cho X61 hơn. Hem biết có bác nào tư vấn e với :D

giotmucdden

GÂY DỰNG
mình có con X60s mà cài nhiều soft quá nên máy chạy chậm rì hà. giờ làm sao để recovery lại vậy?? mình nhấn f11 hoài mà nó không có recovery. Bác nào biết chỉ mình với. thanks

vietsuniit

Khổ Lắm Đời Sinh Viên
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
mình có con X60s mà cài nhiều soft quá nên máy chạy chậm rì hà. giờ làm sao để recovery lại vậy?? mình nhấn f11 hoài mà nó không có recovery. Bác nào biết chỉ mình với. thanks

Theo e thì X60s có nút màu xanh ThinkVantage bác có thể bấm vào đó để Recovery?
E vẫn cần recovery cho X61 dùng XP bác nào có cho e xin với
Thanks

vietsuniit

Khổ Lắm Đời Sinh Viên
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Vẫn đang cần bản Recovery XP của X61 đúng hàng xịn ,bác nào có cho e xin .Đang rất cần thanks

chuyen

GÂY DỰNG
Nếu có thể, bạn cho mình 1 bản copy recovery partition Vista cho X61 được không, đang cần đúng bản này. Máy nguyên bản chỉ có DOS. Tôi dùng recovery partition của X40 chuyển sang X61 chạy tốt, activation OK.

Vẫn đang cần bản Recovery XP của X61 đúng hàng xịn ,bác nào có cho e xin .Đang rất cần thanks

Bài viết cần bạn xem thêm

Bài này giờ xem lại vẫn hay, cám ơn bác thớt