REP POWER bị mất ?????????????

Các thớt khác của banbebonbien

NDKhanh

Ruan Weiqing
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
26 Tháng mười hai 2006 lúc 22:08
@neompx: Đọc hết 50 kết quả mà đ/c ko hiểu đc thì cũng đáng buồn thật.

@banbebonbien: có thể do người khác report ý kiến về các bài viết của bạn. Có thể là những bài thuộc diện sau:
Note: This is ONLY to be used to report spam, advertising messages, and problematic (harassment, fighting, or rude) posts.

Bác mất điểm vì lý do đó. Cụ tỉ bài nào thì bác theo bác nghiemhung.

neompx

cậu tư
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
26 Tháng mười hai 2006 lúc 22:20
anh thử vào mục search cụm từ rep power xem đi rồi biết à, em search ra được 50 kết qua, mà toàn là tên của cacs thành viên thôi, do tù rep này dính trong hồ sơ của họ mà.

biết thì trả lời dùm cái. sao cứ thích dấu thế nhỉ. trả lưòi có thưởng đó.

killed

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
26 Tháng mười hai 2006 lúc 22:30
Em thì mãi vẫn chỉ 2 thôi, biết chừng nào lên 3 hen.

Cái này là cơ chế cộng hay trử điểm.

Bác vào phần HỒ SƠ như "cụ" NGHIEMHUNG đã nói đó, bạn sẽ thấy chủ đề [có dấu xanh xanh] là phần điểm hay lời nhận xét của mọi người cho bác.

Rồi, sau khi xong thì thăng cho em 1 điểm nghe, đừng bớt :D

nghiemhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
26 Tháng mười hai 2006 lúc 22:48
Rồi, sau khi xong thì thăng cho em 1 điểm nghe, đừng bớt :D
Em vừa cho bác Thăng 1 điểm. May cho bác đấy. Mods cho bác thăng là bác thăng vài tuần đấy :D:D:D

27 Tháng mười hai 2006 lúc 17:48
oái, mấy bác đọc kĩ lời lẽ của bài đó giùm em với T_T em chỉ ngoặc kép đúng cụm từ đó thui và đơn giản là 1 sự trêu chọc ko ác ý mà, em đã cười toe toét và sorry ngay cuối câu

Chẳng có hàm ý thô tục gì cả, mong các bác xem lại giùm cho em hic hic

new_comer

Mập member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
27 Tháng mười hai 2006 lúc 18:40
bác banbebonbien ko có ý gì bậy bạ đâu mấy mod ơi. bác ấy đã gửi lời đính chính cho em rồi. Mấy bác đừng trừ rep của bác ấy tội nghiệp.

Bài viết cần bạn xem thêm

Chỉ để tham khảo thôi các bạn nhé...

Mua sắm, xem video, chơi trò chơi, trò chuyện v.v… là những ứng dụng ngày càng được sử dụng phổ biến trên điện thoại. Điều này đồng nghĩa với việc tình trạng mọi người phụ thuộc vào điện thoại đang trở nên nghiêm ...
Lazada Vietnam Master card on Monday