Resco Explorer 2007 6.17 [phần mềm quản lý file] update 06/11/2007

wildcat

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
13 Tháng chín 2007 lúc 12:33
Resco Explorer phần mềm quản lý file tuyệt vời nhất cho PocketPC, phần mềm quen thuộc nhất với các anh em, wildcat xin không cần nêu tính năng, công dụng của phần mềm này nữa. Xin chỉ giới thiệu đã có phiên bản chính thức 6.10 còn cái khác các anh em xem chi tiết ở đây nhé.

Một số hình ảnh tham khảo:

...

Không biết có gì mới không nữa nhưng cứ ver chính thức mới nhất mà xài nhỉ anh em :D

PS. Đồ chơi thì luôn luôn có, cứ PM nhé :D

wildcat

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
20 Tháng chín 2007 lúc 02:28
Resco Explorer 2007 6.15 [phần mềm quản lý file] up 19/9/2007

Ngày 19/9/2007 Resco đã đưa ra bản nâng cấp 6.15 cho Resco Explorer 2007. Thằng này up chóng mặt :D, không biết có gì hay không nữa, Resco không đưa ra History cho bản 6.15, nhưng cứ mới là ta chơi thui :D.

Chi tiết xem tại đây.

Download tại đây.

P.S cứ download rùi cài đè là OK, đồ chơi cũ đã bị nhiễm chì :D, đồ chơi mới đã có
Xin vui lòng đọc chữ ký :D

hoabinh

Lơ tơ mơ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
20 Tháng chín 2007 lúc 09:10
ơ sao nhà em download về cái file cab kèm cả Registry Editor khi cài vào nó chỉ ra 6.10 nhể.
A, xin lỗi MOD , nhà em download phải mỗi file để Registry Editor, phải cài file khác bi giờ mới khổ với cái key đây.

cuongo2

HHVN
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng chín 2007 lúc 10:18
Ồ sao mấy bác hay xin cái ấy sao không Sync với PC để cho nó update khỏi cần phải cài đặt rồi nhập cái ấy cho nó nhỉ?

vietsa

Lương Y Như Từ Mẫu
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng chín 2007 lúc 11:21
Sao k thấy gì mới nhỉ chắc là trong khi chạy k bị lỗi so với cái cũ

maianhtungsten

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng chín 2007 lúc 19:16
Em xin bổ xung thêm thông tin nâng cấp mới trong phiên bản 6.15:
  • Hỗ trợ thêm định dạng file nén RAR
  • Thư mục tư động "refresh" tốt trên WM 5.0 khi sửa tên hoặc chuyển đổi
  • Registry và FTP có thêm favorites

Bài viết cần bạn xem thêm

Trước tiên phải cảm ơn Samsung vì chiếc TV LCD đời đầu của HD lăn ra hỏng phần tiếng, hình vẫn OK, nhưng câm như hến. Mặc dù nhu cầu về TV không nhiều, chỉ thi thoảng mới dùng, và các nơi public trong nhà vẫn đủ TV trừ vị trí chiếc Samsung ra. Nên qu ...
Lazada Vietnam Master card on Monday