Resco Explorer 2007 for PalmOS v 3.01 _ So cool !!!

Xitin_hm

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
22 Tháng năm 2007 lúc 09:58
Resco Explorer vốn được xem là trình quản lý file và ứng dụng được ưa chuộng nhất vì hiệu quả của nó.

Phiên bản Resco Explorer 2007 v3.01 này có nhiều tính năng mới :

* Network: FTP, http downloads
* RAM analyzer
* Favorites
* Resco Updater
* Address Bar

Xin tham khảo và tải bản dùng thử tại đây

Chúc vui.

22 Tháng năm 2007 lúc 18:42
hix em cài vào rồi nhưng sao lại khôg có shortcut vậy mấy bro , chỉ em với . Còn cái ấy ai muốn thì pm cho em em đưa cho

Hungnhon

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
23 Tháng năm 2007 lúc 14:20
Mình dùng cái v 3.01 này trên TX không được các bạn ơi nó đụng với Repligo rồi, khi cài đặt cái Explorer 2007 thành công dùng ngon lành nhưng khi chạy cái Repligo thì Repligo cho 1 cái popup : Memory error. Not ennough memory to complete the operation vọc 1 hồi nó cho cái popup khác: Application eror. Unable to complete last operation, lại vọc nó tặng thêm cái nữa: File error Could not access " 7vienTLBX .rgo"
mình check tới check lui nó phá hỏng luôn repligo, phải xóa cái Explorer v 3.01 đi xong, rồi install lại cái Explorer2.72 & repligo . Mọi việc ổn làm mình mất 1hr , có bạn nào bị vậy không???

24 Tháng năm 2007 lúc 07:34
sao khôg ai trả lời câu hỏi của mình vậy ??????????
có ai trả lời giúp mình đi sao mình cài chương trình vào mà nó khôg hiện shortcut ra ngoài màn hình vậy , mình mới cài thêm koolsound vào mà nó cũng khôg hiện shortcut ra ngoài destop luôn ?????????????
còn cái resco explorer sao mà folder của nó bự wá vậy , có cách nào chỉnh cho nó nhỏ lại khôg ?????//

Hungnhon

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng năm 2007 lúc 09:44
Kiểm tra lại bộ nhớ trên máy thử xem bác Hungnhon: >4Mb. Mình cài thử vào TX hôm qua, dùng bình thường. Có khả năng giống dùng PalmGoogle nó yêu cầu bộ nhớ trống >3Mb
Chúc vui!
Bộ nhớ Ram TX của mình còn trống tới 65 Mb lận - Duy có điều khó hiểu khi kiểm tra DB cache thì nó free thường dưới 80Kb khi có RscExplorer 3.0.1 . Mình cũng đã thử xóa sạch RscEplr & Repligo rồi cài lại cái này trước cái kia sau & ngược lại cũng không được ức quá. Trước khi có sự hiện diện tên RscEplr này đâu có gì hư hỏng đâu Trong khi mọi người vẩn dùng tốt.

Xitin_hm

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng năm 2007 lúc 10:03
sao khôg ai trả lời câu hỏi của mình vậy ??????????
có ai trả lời giúp mình đi sao mình cài chương trình vào mà nó khôg hiện shortcut ra ngoài màn hình vậy , mình mới cài thêm koolsound vào mà nó cũng khôg hiện shortcut ra ngoài destop luôn ?????????????
còn cái resco explorer sao mà folder của nó bự wá vậy , có cách nào chỉnh cho nó nhỏ lại khôg ?????//
Chương trình không hiện shortcut là nhiều khi bác dùng một trình quản lý giao dện như Zlauncher/Face_Pro.. mà bác để soft đó trên thẻ không qua thao tác sync. Bác thử và tab Card xem có không.
Bác kích hoạt chương trình, vào menu \ option \ chỉnh lại font là ok theo ý bạn.

25 Tháng năm 2007 lúc 00:09
Chương trình không hiện shortcut là nhiều khi bác dùng một trình quản lý giao dện như Zlauncher/Face_Pro.. mà bác để soft đó trên thẻ không qua thao tác sync. Bác thử và tab Card xem có không.
bác nói đúng rồi , em đang xài face_pro ..... vậy có cách nào khắc fục khôg ( cái launcher này khôg có categories Card ...) mỗi lần muốn có shortcut chương trình mới thì fải uninstall launcher đi cài soft vào rồi lại install launcher lại thì xuất hiện shortcut .... có cách khác khôg cách này có vẻ thủ công quá :(

Xitin_hm

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
25 Tháng năm 2007 lúc 08:16
bác nói đúng rồi , em đang xài face_pro ..... vậy có cách nào khắc fục khôg ( cái launcher này khôg có categories Card ...) mỗi lần muốn có shortcut chương trình mới thì fải uninstall launcher đi cài soft vào rồi lại install launcher lại thì xuất hiện shortcut .... có cách khác khôg cách này có vẻ thủ công quá :(
BÁc dùng chức năng refresh của Face_Pro sau mỗi lần cài sòt vào thẻ là có shortcut của soft mới cài liền à.

Bài viết cần bạn xem thêm

Kể từ ngày 2/10, Microsoft sẽ tăng giới hạn thiết bị đối với thuê bao Office 365 Home và Personal.

microsoft-office-365-home-personal-1535850276-340-width660height440.jpg

Microsoft Office 365 có thay đổi quan trọng từ ngày 2/10.
[/CEN ...​
Lazada Vietnam Master card on Monday