Resco Explorer 5.15 và Resco Photo Viewer 5.32

ducga

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chẳng hiểu có gì hay hơn thế mà cũng có Update :D, dành cho những ai thích cập nhật :) :

Resco Explorer 5.15:

Download:

Resco Explorer 2003

Resco Photo Viewer 5.32:

Download:

Resco Photo Viewer

Hạt vừng của bản 5.14 và 5.30 vẫn dùng ngon với bản này. Ai chưa có thì PM cho em nhé.

caohungvn

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bác update thử chưA? Có gì khác biệt với bản cũ hông zậy???

phuongsfc

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hi!
Cái Explore v5.15 tôi mới chọc ra iterm mới giới thiệu ngay cho mọi người nhé:
Tiện đây cũng xin hỏi các anh trong ban quản lý là số lượng bộ nhớ mà tôi được hưổng trong forum này là do ban quản lý quản lý thì phải vì khi tôi up cái hình này lên thì nó ko cho và báo là tiêu chuẩn up của tôi đã vượt limit rồi. Chắc kiểu này mấy bữa nữa có muốn gửi hình lên cũng ko dám nữa vì phải tiết kiệm kho của mình mà.

Attachments

20.4 KB · Đọc: 219

demen72

GẮN KẾT
Chưa biết có gì hay hơn thật nhưng mình thấy 1 cái dở không chấp nhận được là trong Storage Card lúc trước mình đặt Program Files là và một số Folder khác (nhạy cảm) là Hidden nhưng khi cài bản này lại lòi ra hết trơn, ban đầu cứ nghĩ chắc nó có thêm tính năng gì mới nhưng làm mãi cũng chẳng được, khi cài lại bản 5.14 thì hết. Có ai bị giống tui hông vậy? #-o
Mình có cái ấy của bản RescoView 5.32 do Gà giới thiệu, ai cần thì PM cho mình

CADman

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Cái mới nè : Ver 5.15 thêm 2 button BACKNEXT giống Explorer của Windows.
Túm lại tôi thấy hay hơn.
Chạy rất mượt mà ( hình như có cảm giác nhanh hơn bản 5.13 ?!).
Vậy thôi !

titoe

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
ducga said:
Chẳng hiểu có gì hay hơn thế mà cũng có Update :D, dành cho những ai thích cập nhật :) :

Resco Explorer 5.15:

Download:

Resco Explorer 2003

Resco Photo Viewer 5.32:

Download:

Resco Photo Viewer

Hạt vừng của bản 5.14 và 5.30 vẫn dùng ngon với bản này. Ai chưa có thì PM cho em nhé.

Hình minh họa không đúng, các nút điều khiển thay đổi, có nút navigator. Mình không thích các nút ấy nên viết thư hỏi tác giả tại sao lại thay đổi. Tác giả trả lời rằng vì theo yêu cầu của khách hàng

maianhtungsten

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
vquangtung said:
kinh chao cac bac,
em la nguoi moi tap tanh choi O2
hom no khong hieu sao em khong the doc duoc cac file anh, may no cua bao la khong co phan mem de doc. bac nao chi giao cho em voi
Tien the, em cung xin hoi them, cung chang hieu vi sao em khong the nao su dung phan Note duoc. press vao new chang thay no xuat hien, khong biet cach nao thao go, danh bo tay
mong bac nao biet chi giao,
em chan thanh cam on
Chào bạn!
Đối với những file ảnh dạng Jpg, gif...thì phần mềm tích hợp trên WM Picture không hỗ trợ những định dạng kiểu trên, nó chỉ hỗ trợ File *.bmp mà thôi. Bạn nên cài phần mềm của hãng thứ 3 như Resco Photo Viewer, Acdseemobile hay RPhoto cho nhẹ bạn ạ!

Vấn đề thứ 2 bạn hỏi bạn nên đưa ra đưa ra lỗi chi tiết xem sao?

ducga

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
@titoe: mình dùng Resco Photo Viewer 5.32 nè hình y hệt như thế, dưới đây là hình từ máy mình:

titoe

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
ducga said:
@titoe: mình dùng Resco Photo Viewer 5.32 nè hình y hệt như thế, dưới đây là hình từ máy mình:

@ducga: chả thấy hình nào cả. mai tớ sẽ post hình screen lên đây. Thư trả lời của Resco đây:

Hello,

The navigation button were requested by many users. Options and Views buttons were redundant (both are available from the menu). The main reason for releasing this version were the problems with the high-speed CF cards which we needed to solve quickly and the Microsoft Bluetooth stack support (now we should cover nearly all Bluetooth adapters).

The new features are:

Version 5.14 (23.3.2005) :
---------------------------
- supports Microsoft Bluetooth stack
- Back/Forward navigation buttons
- supports Lexar 80x CF cards
- warning before importing the registry script
- binaries optimized for size
- shared libraries moved to the installation folder (now takes much less space on the main memory)

Best Regards,
Juro
Resco

----
Thân

Bài viết cần bạn xem thêm

Bài này giờ xem lại vẫn hay, cám ơn bác thớt