Resco Explorer 5.15 và Resco Photo Viewer 5.32

CongNT

GÂY DỰNG
aqh said:
Ai có hạt giống cho Resco Photo Viewer 5.32 thi làm ơn cho mình xin
đây la email của mình anquanghung@gmail.com
Đa tạ
Ba'c va`o ppcvn.com reg 1 ca'i nick ro^`i va`o http://download-system.com dang nha^p bang ca'i nick vua reg ben ppcvn, ok.
(sorry admin, type bang may cua ban, ko co bo go)

huyden

GÂY DỰNG
Mình đã cài thử cả 2 soft trên, fải nói là có chút thay đổi và tiện ích hơn đấy chứ! PicViewer 5.32 thêm các button tiện ích rất dễ dùng như hình của bác Ducga, còn Explorer 5.15 thì có thêm các button như Back/Forward, Encrypt files (cài mật mã file), Send to, Network.
@ducga: mình đã có vừng 2 soft này rồi nhé! Thks

Agassi

THÀNH VIÊN DANH DỰ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bác cho em hỏi làm cách nào để có thanh menu START giống hình Resco Explorer 5.15 dưới này ?
ducga said:
Chẳng hiểu có gì hay hơn thế mà cũng có Update :D, dành cho những ai thích cập nhật :) :

Resco Explorer 5.15:

Download:

Resco Explorer 2003

Resco Photo Viewer 5.32:

Download:

Resco Photo Viewer

Hạt vừng của bản 5.14 và 5.30 vẫn dùng ngon với bản này. Ai chưa có thì PM cho em nhé.

maianhtungsten

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Agassi said:
Bác cho em hỏi làm cách nào để có thanh menu START giống hình Resco Explorer 5.15 dưới này ?
Cái đó hình như là handymenu thì phải? Lâu lắm rồi không dùng Pocket lên quên mất rồi!

Agassi

THÀNH VIÊN DANH DỰ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
maianhtungsten said:
Cái đó hình như là handymenu thì phải? Lâu lắm rồi không dùng Pocket lên quên mất rồi!
Không được bác ơi ! Nhưng nếu nhớ cái nào thì cho em biết với nhé !
Cám ơn bác :)

maianhtungsten

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Agassi said:
Không được bác ơi ! Nhưng nếu nhớ cái nào thì cho em biết với nhé !
Cám ơn bác :)
Xin lỗi các bạn vì chuyện này hơi ngoài lề.
Xin lỗi bạn vì mình cũng lâu không sử dụng Pocket PC nên không nhớ và quên mất rồi. Nếu Handymenu không có chức năng đó thì chỉ còn mỗi Magic Button là có khả năng hiển thị các phần mềm đang chạy thường trực, có thể có nhiều phần mềm khác mình không biết nữa.

hmcp3005

GÂY DỰNG
ducga said:
Chẳng hiểu có gì hay hơn thế mà cũng có Update :D, dành cho những ai thích cập nhật :) :

Resco Explorer 5.15:

Download:

Resco Explorer 2003

Resco Photo Viewer 5.32:

Download:

Resco Photo Viewer

Hạt vừng của bản 5.14 và 5.30 vẫn dùng ngon với bản này. Ai chưa có thì PM cho em nhé.

Đức Gà ơi,

Mình đã PM cho bác nhưng chắc là bận quá chưa reply được phải không, bác vui lòng PM cho mình hạt vừng của Resco Photo Viewer 5.32 với.

Cám ơn bác nhiều nghen.

hmcp3005

Cathay

GẮN KẾT
Bác nào có nick bên ppcvn thì chịu khó sang đó mà tìm, chứ chắc Ducga cũng bận nên chưa gửi được cho các bác đấy thôi. Năng động lên đê!

gatay197

GÂY DỰNG
Bên PPCVN co chìa của Resco Photo Viewer nhưng là bản tiếng Đức, chẳng hiểu gì. :(
Bác nào có bản Eng cho mọi người xin với. Tks

Bài viết cần bạn xem thêm

Mình có mua nước hoa chiết của bạn này nhưng lâu ko nhận được hàng nên vào hòm thư để trao đổi, khi vào hòm thư thì không thấy cuộc trò chuyện với bạn đó nữa, ai gặp tình trạng này chưa ạ
...