Resco Explorer 5.15 và Resco Photo Viewer 5.32

NDKhanh

Ruan Weiqing
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
@gatay197: Ngay ở bài của bác ducga đó bác.
@Cathay: DS bên ppcvn loằng ngoằng quá bác ạ :D

caohungvn

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hạt vừng cũ vẫn dùng OK mà các bác... có thấy sao đâu???

hmcp3005

GÂY DỰNG
Đức gà ơi,

Bản demo của mình sắp expired rồi, bác vui lòng PM hạt vừng thằng Resco Photo Viewer 5.32 cho mình với
heo mi, heo mi...

hmcp3005@yahoo.com

nghoanglong

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
HI cac pac. Tui xai cai Resco Photo Viewer 5.32 lau lau rui ma no van bao con 31 ngay nua expire. Truoc tui xai ban tieng Duc co key nhung chuoi qua vi minh hong co biet chu nao nen un-cai-dat roi cai ban tieng Anh. Den gio dung van OK nhung nhin bac Ducga duoc reg cai ten minh ma them. Co ai co key gen gui tui zay. Thnks 100 times

vn12a12

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
nghoanglong said:
HI cac pac. Tui xai cai Resco Photo Viewer 5.32 lau lau rui ma no van bao con 31 ngay nua expire. Truoc tui xai ban tieng Duc co key nhung chuoi qua vi minh hong co biet chu nao nen un-cai-dat roi cai ban tieng Anh. Den gio dung van OK nhung nhin bac Ducga duoc reg cai ten minh ma them. Co ai co key gen gui tui zay. Thnks 100 times

Khi reg bạn tạm thời đổi tên của người khác, reg xong là xài vô tư với tên mình, thân.

terminator05

GÂY DỰNG
bản mới đượng nhiên là phải xài good hơn bản cũ rồi phải không các bác chứ không thôi thì ai mà làm ra làm gì mọi người cũng đâu có điên khi bỏ tiền bạc công sức ra để xài bản mới nếu như kg có gì káhc bản cũ.

killed

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mình có đầy đủ cái máy tạo chìa . Không cần XXXXX hay dùng XXXXXX của người khác

Đây là kết quả của 2 bản này

Bài viết cần bạn xem thêm

Mình có mua nước hoa chiết của bạn này nhưng lâu ko nhận được hàng nên vào hòm thư để trao đổi, khi vào hòm thư thì không thấy cuộc trò chuyện với bạn đó nữa, ai gặp tình trạng này chưa ạ
...