Resco Explorer 5.15 và Resco Photo Viewer 5.32

TigreBach

NHẬP HỘI
ducga said:
Chẳng hiểu có gì hay hơn thế mà cũng có Update :D, dành cho những ai thích cập nhật :) :

Resco Explorer 5.15:

Download:

Resco Explorer 2003

Resco Photo Viewer 5.32:

Download:

Resco Photo Viewer

Hạt vừng của bản 5.14 và 5.30 vẫn dùng ngon với bản này. Ai chưa có thì PM cho em nhé.

Bác cho mình hạt vừng nhé - Cám ơn Bác .
tigrebach@yahoo.com

wildcat

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
cuongcaav said:
Nghe các bác tý toáy up lên, bay gio không có cái ấy, làm thế nào bây giờ!!!
Bác nào biết thì giúp anh em cai đi.

Sao bác không vào chữ ký của em nhỉ, có nhiều thứ quá mà em không biết làm gì??????

maxtor2rock

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Hi các bác
tôi mới sử dụng O2. các bác cho tôi hỏi tại sao tôi download resco photo va explore theo hướng dẫn về lại không cài được vào máy O2? có phải các file .exe không cài được mà fải file đuôi .cab k?
Tks

maxtor2rock

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Tks bác Wildcat
tôi đã down resco exp và photo theo địa chỉ của bác cho, cài đặt và chạy ngon lành, không cần phải showkey gì cả, cũng không cần phải đổi lại owner inf gì. Rât nhanh. Tks nhé
à, bác wildcat cho hỏi thêm là mấy bản này có sợ bị expired không vậy?

Ares_n1

HHVN - SIÊU DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bác cho em vừng với nhé. YM của em là:dracula_th86
Thanks bác nhiều nhiều

Giờ đã có resco explorer v6.17và resco photo viewer v6.33 tìm bản mới dùng đi bạn.

alternative

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Tks bác Wildcat
tôi đã down resco exp và photo theo địa chỉ của bác cho, cài đặt và chạy ngon lành, không cần phải showkey gì cả, cũng không cần phải đổi lại owner inf gì. Rât nhanh. Tks nhé
à, bác wildcat cho hỏi thêm là mấy bản này có sợ bị expired không vậy?

Các file cài đặt đa số là *exe và *cab. File *exe thì bác sync PPC với PC rồi cài trên PC, còn file *cab bác copy thẳng vào PPC hoặc vào thẻ nhớ rồi cài. Chúc vui!! :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Mình có mua nước hoa chiết của bạn này nhưng lâu ko nhận được hàng nên vào hòm thư để trao đổi, khi vào hòm thư thì không thấy cuộc trò chuyện với bạn đó nữa, ai gặp tình trạng này chưa ạ
...