Reset pin Lenovo S9 như thế nào?

Các thớt khác của min18vn

min18vn

BÁN HOA
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Máy của vợ em đang dùng Pin 6 cells, hồi đầu dùng đc khoảng ~ 5h, dùng được hơn nửa năm thì nó tụt xuống còn có 4h, em đinh reset cho nó 1 phát mà ko biết dùng chương trình gì, capacity tụt mất 6k mWh
Bác nào có chương trình gì show cho em cái link với, em định down cái PM của T61 về chạy ko biết có đc ko
Tks các bác

Attachments

• battery capaccity.jpg
    battery capaccity.jpg
    46.1 KB · Đọc: 32

tommy_troc

GÂY DỰNG
Pin Notebook là vật tư tiêu hao, bác dùng 6 tháng rồi là ngon đấy. Pin Lenovo S9- S10 bây h khách hàng tìm hỏi mua cũng khá nhiều rồi bác ạ :)

bigweed

GÂY DỰNG
thời gian dùng pin giảm là do chai cell,bác có reset thì cũng chẳng đc gì,nếu muốn thời gian dùng trở lại như trước thì nên thay cell,mà giờ pin bác còn ngon thì thôi cứ dùng tiếp đi,knào xuống còn 1h thì thay pin or thay cell tuỳ bác:D

pikachu39_fa

MÁY HỎNG
GÂY DỰNG
Em dùng con S10-1 được gần 1 năm mà pin vẫn tốt. xem phim được 2h30'

toanmap

GÂY DỰNG
Bác dùng thế là giữ lắm roài,e xài con Lenovo, chưa đầy 1 năm là Pin chỉ xài đc 30p:((
Khiếp, hoặc bác xài phá máy hoặc là pin lenovo quá lởm ...

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...