Restore 1.1.1 bị lỗi 1604 ????

28 Tháng mười một 2007 lúc 16:17
IPhone tự nhiên sang chế độ recovery ( không đụng chạm gì đến nó). Tui restore cho nó =itune, browse đến nơi chứa file 1.1.1 , chạy 1 hồi báo là :"The IP could not be restored An unknown error occurred ( 1604). Tui mở Ibrickr lên và chọn Boot the phỏne nhưng không có kết quả ????
Các Bạn chỉ dùm tui với....Xin cám ơn !!!!

28 Tháng mười một 2007 lúc 16:44
Tiếp tục vào restore làm lại đi bạn, dùng iBrick làm lại sẽ được... mà khi em nó còn Virgin là gì vậy?
Làm lại gần 10 lần rồi hungdu ơi !!!!
Tui cũng restart lại lapptop, tắt rồi mở lại apple device mà cũng không được !!!!!
help me !!!
Virgin là 1.1

bad

<b><font color="blue">Bad is very Bad</font></b>
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng mười một 2007 lúc 20:10
Bác dùng thử AppTappinstaller thử coi, ngoài việc cài installer vào iPhone nó cũng có chức năng boot.
Chạy 1 lần có thể chưa đc thì bác chạy laàn thứ 2, tôi nghĩ là ok thôi.

28 Tháng mười một 2007 lúc 20:45
Tự nhiên nó qua chế độ recovery ( hình jack cắm và hình điã và note nhạc) không làm cách nào để trở về màn hình home được nên không dùng AppTappinstaller được....Search trên google thấy có chỉ : Rút cable USB ra cắm lại cổng khác...uninstall Itunes rồi cài lại...cũng không xong .
Giờ chắc phải dùng PC khác làm lại xem....Tui không hiểu sao mà nó lại vậy ???? có đụng chạm gì đến em IP đâu !!!!!

28 Tháng mười một 2007 lúc 20:51
Có lúc resto nó báo lỗi 1603, có lúc lại 1604 phải kô bác?:D cái này e cũng vừa bị song, làm cả chiều kô đc mang qua máy khác làm OK luôn.Bác thử gỡ itunes đi rồi khởi động lại PC sau đó cài lại itunes.Do lỗi của itunes thôi bác!
Chỉ 1 lỗi 1604 thôi bạn ạ !!!!

bad

<b><font color="blue">Bad is very Bad</font></b>
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng mười một 2007 lúc 03:15
Tự nhiên nó qua chế độ recovery ( hình jack cắm và hình điã và note nhạc) không làm cách nào để trở về màn hình home được nên không dùng AppTappinstaller được....Search trên google thấy có chỉ : Rút cable USB ra cắm lại cổng khác...uninstall Itunes rồi cài lại...cũng không xong .
Giờ chắc phải dùng PC khác làm lại xem....Tui không hiểu sao mà nó lại vậy ???? có đụng chạm gì đến em IP đâu !!!!!
AppTappInstaller bạn nhé, chạy trên PC chứ ko phải trên iPhone.
Bạn chọn firmware 1.0.2 là ok. (Mặc dù bạn đang dùng 1.1.1)

Bài viết cần bạn xem thêm

Tất nhiên chúng ta đều biết rằng Mozilla chính là công ty đã khai sinh ra trình duyệt web nổi tiếng Firefox. Gần đây họ đang thử nghiệm một trình duyệt web thế hệ mới gọi là Scout. Công cụ này có một thứ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday