Restore Vista???

Các thớt khác của thangktvta

thangktvta

Kỹ sư Viễn...vông
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng mười một 2007 lúc 08:59
Em đang gặp rối với N385 vấn đề thế này: Em Backup Vista Ultimate vào ổ D, sau đó thử Restore trên win thì nó bảo là hãy Restore từ đĩa cài Windows, bỏ đĩa cài Windows vào và restore thì nó lại bảo là ổ C quá nhỏ???!!! Các bác biết vụ này giúp em với!

17 Tháng mười một 2007 lúc 16:21
Em đang gặp rối với N385 vấn đề thế này: Em Backup Vista Ultimate vào ổ D, sau đó thử Restore trên win thì nó bảo là hãy Restore từ đĩa cài Windows, bỏ đĩa cài Windows vào và restore thì nó lại bảo là ổ C quá nhỏ???!!! Các bác biết vụ này giúp em với!
Bạn để ổ C bao nhiu G ? Nếu bạn phân vùng quá nhiều sẽ dẫn đến hiện tượng như vậy mình đã bị 1 lần rùi, Bạn tăng dung lượng lên cho ổ C đi, lúc trước mình để 30G mà vẫn bị đó nên để lên 50G là chắc kèo lun.

thangktvta

Kỹ sư Viễn...vông
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng mười một 2007 lúc 09:05
Bạn để ổ C bao nhiu G ? Nếu bạn phân vùng quá nhiều sẽ dẫn đến hiện tượng như vậy mình đã bị 1 lần rùi, Bạn tăng dung lượng lên cho ổ C đi, lúc trước mình để 30G mà vẫn bị đó nên để lên 50G là chắc kèo lun.
Sao bác nói là quá nhiều thì bị như vậy mà lại tăng lên 50 Gb???? Em đang dùng ổ C 30Gb bác ạ, mấy thằng kia "đầy" rồi, bây h kiếm đâu ra 20Gb để thử cái đây nhỉ?? nan giải quá

Bài viết cần bạn xem thêm

Lazada Vietnam Master card on Monday