Review G-Shock Riseman

Các thớt khác của blueskya4

blueskya4

GÂY DỰNG
Như đã hứa với bác hoanglong sẵn khoe vợ em mới cưới về làm topic review cho anh em xem, chụp xong mới để ý là cái mặt đh bị dơ nên anh em đừng la tội nghiệp em :(

Tên : Casio G Shock Riseman
Tổng thiệt hại : 224$ ( mua xách tay về - không tốn thêm khoảng phí nào )

Hộp em nó ( ngoài cùng bên phải ) rất hoành tráng so với 2 em G Shock em đã mua trước đây

Manual và hộp chứa

Em nó ở trong hộp :

Chụp em nó nè

Khóa đôi :

Phía sau : Casio China ( cái khóa làm ở China còn cái máy lắp ở Thái Lan :-B )

Bên phải nè

Bên trái

Chính diện nè ( hơi dơ)

Xài năng lượng mặt trời :

Twin Sensor :

Đo nhiệt độ :

Độ cao so với nước biển ( em đang ở lầu 1)

Dây dài nè

Dây ngắn :

Phía sau :

Nhìn lại tổng thể lun

Phù xong rùi, có gì a e chém nhẹ nhàng thôi nha :(

hoanglz

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
ổn ổn, chuẩn rồi, bác thật là may mắn.
xin bác cái ảnh nữa.
Đặt con này lên lon cocacola xem sao.
=> em rất muốn biết độ "to" của nó, hị

blueskya4

GÂY DỰNG
để kiếm lon roài đặt bác coi ( :( nhà ko uống bia hay nc ngọt ) nhưng tình hình là con này ko to mấy đâu có mấy tấm bác nhìn có thể ước lượng đc + dây dài lỗ rất sát mặt nên những ng tay nhỏ chút vẫn đeo được và ôn cả thôi

tomcathp

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Trông hay quá nhỉ! Con này có tính năng tự dộng bật đèn nền để xem khi trời tối hoặc giơ lên một vị trí nhất định đấy.
Không biết có dày lắm không nhỉ? Bác chủ chụp hình thử xem, hợp thì mình cũng làm 1 chú :D Mình là dân văn phòng nhưng cũng hay phải đi hiện trường.

p/s: Bác mua ở đâu thế ?

blueskya4

GÂY DỰNG
Trông hay quá nhỉ! Con này có tính năng tự dộng bật đèn nền để xem khi trời tối hoặc giơ lên một vị trí nhất định đấy.
Không biết có dày lắm không nhỉ? Bác chủ chụp hình thử xem, hợp thì mình cũng làm 1 chú :D Mình là dân văn phòng nhưng cũng hay phải đi hiện trường.

p/s: Bác mua ở đâu thế ?

Auto Led có bác à, nghiêng 45 độ là nó bật đèn

Mình mua trên Zappos.com ship về nhà dì mình bên US và dì mình xách tay về dùm , thiệt hại em nó là 224$, hình mạn phép mai up nha:D

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...