review NZ90- gã khổng lồ của sony clie

aera

cô đơn trên mạng
GẮN KẾT
Tức là nó có thêm 1 cái cable nữa,để có thể xem ảnh chụp bẳng NZ trên TV.
Nhưng cũng đang ko hiểu là chỉ xem được pic hay là còn thêm gì nữa.
Ai có kinh nghiệm thì chia sẻ chút đi nhỉ.

frodo

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
giắc AV out tức là Audio & Video out đấy :)
bao gồm có 2 đường tiếng stereo và 1 đường hình, RCA (giắc hoa thị), hoành tránh phết các bác nhỉ =P~

hix, lần trước mượn Yanni em NZ mà đưa thiếu cái dây nên cũng chưa thử xem chất lượng ra có tốt không, nhưng em đọc review thì thấy nói chỉ có Clié Album là được hỗ trợ thôi, tức là chỉ xuất pictures thôi, video thì không được :(

blue2

GẮN KẾT
Vậy cũng uổng nhỉ, giá mà có thể output toàn bộ hình ảnh trên màn hình của máy thì hay nhỉ, rất là tiện trong việc làm presetation, movie, pictures,... và các kiểu trình chiếu khác, cũng hay.

positron

NHẬP HỘI
anh nào đã dùng qua VZ90, NZ90 và TH55 rồi, có thể review 3 con này về khả năng multimedia không?! em đang tính ship 1 trong con này về mà phân vân , không biết nên ship con nào pin trâu, chơi media hay nhất ( không cần chụp ảnh gì đâu, thời bây giờ thì máy ảnh trên PDA làm gì :D )
Thanks các anh!

Bài viết cần bạn xem thêm

Xin phép chia sẻ một vài cảm nhận của cá nhân về bút để góp vui với Group mình !

... Bút, một vật dụng từng bị tôi bỏ quên từ rất lâu, cũng như thú vui nghe nhạc CD ngày xưa vậy, giờ thì tôi nghe nhạc mp3, chỉ cần cái tai nghe cỏ có giá vài chục n ...