Review Timeline 4820TG ATI 5470, Pin 8 tiếng HOT HOT

Các thớt khác của zinlaptop_kd03

zinlaptop_kd03

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Cấu hình Chi tiết

Aspire TimeLine 4820TG - 332G32Mn.139
* Intel® Core i3 330M (2.13GHz, 3MB L2 cache, 1066 Mhz FSB)

* 2GB DDR3 bus 1066 Mhz; 320GB SATA2 5400rpm

* ATI Radeon 5740 HD with 512MB

* 14'' WXGA LED Backlight 16:9 CineCrystal™

* Nic 10/100/1000TX, Wifi 802.11bgN; HDMI

* DVDRW Doble layer; Reader 5 in 1, Webcam, Bluetooth

* Window 7 Home Premium 64bit; 2.2Kg; Made in China; Pin 6 cell with 8h

BẢO HÀNH CHÍNH HÃNG ACER VIỆT NAM - 12 THÁNG

Với thiết kế siêu mỏng vỏ kim loại thép phay tạo lên sự sang trọng kết hợp với mầu đen quý phái tạo lên cảm giác tao nhã khác hẳn với các dòng Acer truyền thống

Điều đặc biệt Acer Timeline sử dụng Chip công nghệ mới nhất Ci3 kết hợp với Win 7 bản quyền cho phép chạy 8 tiếng sử dụng.. quả là quá tuyệt đối với những người cần sự năng động, cho phép có thể cơ động trong công việc.

Ngoài ra 4820TG có chế độ chuyển từ card on sang card rời giúp tối ưu hóa pin tuy thuộc mức độ công việc.

Hình ảnh chi tiết:
Ảnh đã được thu nhỏ. Vui lòng nhấn vào đây để xem kích thước thật 800x600 với dung lượng 147KB.

Ảnh đã được thu nhỏ. Vui lòng nhấn vào đây để xem kích thước thật 800x600 với dung lượng 103KB.

Ảnh đã được thu nhỏ. Vui lòng nhấn vào đây để xem kích thước thật 800x600 với dung lượng 106KB.

Ảnh đã được thu nhỏ. Vui lòng nhấn vào đây để xem kích thước thật 800x600 với dung lượng 138KB.

Ảnh đã được thu nhỏ. Vui lòng nhấn vào đây để xem kích thước thật 800x600 với dung lượng 148KB.

Ảnh đã được thu nhỏ. Vui lòng nhấn vào đây để xem kích thước thật 800x600 với dung lượng 164KB.

Mặc dù với thiết kế mỏng và nhẹ, cấu hình cực mạnh, Pin lên đến 8 giờ nhưng Timeline đạt được hiệu năng như nhưng dòng Timeline trước kia:

Ảnh đã được thu nhỏ. Vui lòng nhấn vào đây để xem kích thước thật 1023x575 với dung lượng 204KB.

Ảnh đã được thu nhỏ. Vui lòng nhấn vào đây để xem kích thước thật 1023x575 với dung lượng 156KB.

Ảnh đã được thu nhỏ. Vui lòng nhấn vào đây để xem kích thước thật 1023x575 với dung lượng 148KB.

Ảnh đã được thu nhỏ. Vui lòng nhấn vào đây để xem kích thước thật 1023x575 với dung lượng 87KB.

Ảnh đã được thu nhỏ. Vui lòng nhấn vào đây để xem kích thước thật 1023x575 với dung lượng 132KB.

Ảnh đã được thu nhỏ. Vui lòng nhấn vào đây để xem kích thước thật 800x600 với dung lượng 129KB.

các Bro vào mổ xẻ em nó xem có điều j còn phải thêm và chỉnh sửa không để mình còn bổ xung thêm

liberty73

MÁY HỎNG
Mình đã dùng qua dòng Timeline 4810 và cũng khá ấn tượng với thời lượng sử dụng của pin. Tuy nhiên mình lại bực mình với cái bàn phím của nó. Tuy thiết kế đẹp nhưng bấm khá cứng. Nếu dùng soạn thảo văn bản thì không thích hợp cho lắm. Không biết dòng 4820 có cải tiến được điều đó chưa???

ellimist

GÂY DỰNG
:) thời gian sử dụng 8h là từ khi bật máy lên, để nguyên hay sử dụng các tác vụ như thế nào ạ bác chủ? sd card on hay là rời (em nghĩ là on), lướt web hay dùng cái gì....! 8 tiếng thì em thấy là đáng nể thật đấy :)

zinlaptop_kd03

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
:) thời gian sử dụng 8h là từ khi bật máy lên, để nguyên hay sử dụng các tác vụ như thế nào ạ bác chủ? sd card on hay là rời (em nghĩ là on), lướt web hay dùng cái gì....! 8 tiếng thì em thấy là đáng nể thật đấy :)
thì dùng các tác vụ nhẹ như văn phòng và lướt web.. thì lên 8h chứ bác cầy Game thì chưa công nghệ nào lên nối 7h chứ đừng nói là 8h :D nhưng như thế đã là quá good cho những người thích năng động rồi bác ơi :)

chuyenvuvo116

GÂY DỰNG
thì dùng các tác vụ nhẹ như văn phòng và lướt web.. thì lên 8h chứ bác cầy Game thì chưa công nghệ nào lên nối 7h chứ đừng nói là 8h :D nhưng như thế đã là quá good cho những người thích năng động rồi bác ơi :)

bác ơi pin con này là hãng gì vậy nhỉ, hay là tàu noname
cũng định lăm le mua cho cụ con này nhưng chỉ sợ quảng cáo, dùng 1tgian pin chai, tụt như chứng khóan thì sợ lắm
dòng này mới ra nên chưa ai test đc lâu dài nữa

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.