Ringo Pro 4.4 - MP3 ringtone hoàn hảo cho Treo

moneymind

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Ringo Pro là chương trình ringtone mp3 cho Treo 650, 600. Điểm đặc biệt là nó tích hợp trình chơi mp3, không cần cài thêm Pocket Tune hay bất cứ trình chơi mp3 nào khác.

Bản V4.4 chủ yếu fix lỗi. Em đã thử trên Treo 650 trong 1 ngày, thấy rất ổn định. Đặc biệt, khắc phục được lỗi delay (khi answer, đầu dây bên kia còn nghe mp3 trong vài giây do ringo tắt không kịp) của phiên bản trước.

Các bác tải phần mềm tại đây: http://electricpocket.com/products/ringo.html
Để đăng ký chính thức, các bác quay số +65 984 50407

Tréo600

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Số điện thoại đấy không gọi được bác ạ? Bác xem lại có phải gọi từ máy của bác ko?

moneymind

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Sao không được! Tôi cài xong, nhập vào một phát ăn ngay. Nhập phần có màu thôi
Nếu vẫn kg được PM tôi gởi bản đang dùng cho (nhưng phải tuần sau, tuần này đang dùng dial up tốc độ cực chuối)

BIGPALM

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
moneymind said:
Ringo Pro là chương trình ringtone mp3 cho Treo 650, 600. Điểm đặc biệt là nó tích hợp trình chơi mp3, không cần cài thêm Pocket Tune hay bất cứ trình chơi mp3 nào khác.

Bản V4.4 chủ yếu fix lỗi. Em đã thử trên Treo 650 trong 1 ngày, thấy rất ổn định. Đặc biệt, khắc phục được lỗi delay (khi answer, đầu dây bên kia còn nghe mp3 trong vài giây do ringo tắt không kịp) của phiên bản trước.

Các bác tải phần mềm tại đây: http://electricpocket.com/products/ringo.html
Để đăng ký chính thức, các bác quay số +65 984 50407

Cái này không biết có bị tình trạng mỗi lần có người gọi đến là từ động reset lại hay không? mấy cái phiên bản trước mình cài vào là bị lỗi này liền.

moneymind

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
BIGPALM said:
Cái này không biết có bị tình trạng mỗi lần có người gọi đến là từ động reset lại hay không? mấy cái phiên bản trước mình cài vào là bị lỗi này liền.

48h vẫn chạy tốt. Chẳng thấy nó reset phát nào, mặc dù người ta gọi vào nó kêu hơi inh ỏi.

TreoLove

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
airport said:
Chịu mấy bác thật, lách luật quá giỏi !!!!!
Tôi đúng là thua luôn!

Cái ló khó cái khôn bác ơi. :-$

nghbk

GẮN KẾT
Ringo Pro for Palm Treo 650 and Treo 600

Dạo này soft cho Treo nhiều ghê các bác nhỉ, kiểu này phải làm con Treo mất thui, cái này hình như cũng nằm trong bộ sưu tập mớt he của Treo thì phởi

Features
Add amazing MP3 ringtones to your Treo
Set personal tones & pictures for friends
Set ringtones for address book groups
Use any MP3 as a ringtone
Download FREE tones
Purchase and download tones "over the air"
Compose new personal ringtones with our unique ringtone mixer
Get spoken announcements of incoming calls (with optional EPSpeak)

Download
Mã:
http://electricpocket.com/ringo_ep_installer.prc

???
Chicken Link
U: shareordie
P: nosteal

kdragon

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
hay nhỉ,em khoái mâý cái ring này lắm nhưmg ko cài dc trên palm Bình thường dc,anh biết soft nào tương tự cho palm bt ko chứ mấy cái soft dạng ring cài sẵn trên palm tẻ nhạt và buồn chán lắm :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.