Rington không đụng hàng - nhưng đừng mang vào phòng họp

Các thớt khác của dihuta

sh52k7_0386

GÂY DỰNG
Má oaiiii... em vô tình mở to trên Pc , bà con trong fòng net gần 30 mạng cười nắc nẻ luôn ..... kin kin ..... cám ơn bác nhiều lắm bác ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

bad

<b><font color="blue">Bad is very Bad</font></b>
GẮN KẾT
GÂY DỰNG

khoa_pc81

GẮN KẾT
Em nghe bao nhiu lần rùi mà vẫn thấy buồn cười. Kết nhất là quả Guốc bay cuối cùng ặc..........................

khoailangsung0

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
dtnni said:
chất lượng rè quá vậy bác Dihuta? Em post lên định dạng WMA ... ai thích loại nào cứ vô tu convert

http://www.angelfire.com/tn3/nihility/stilllovingyou.rar

Không load được ???!!!!! Kiểm tra lại nha Bạn !
Cám ơn nhiều ! nếu có thể Bạn gửi cho mình luôn đi, Vô cùng cám ơn !!!!
Email :khoailangsung0@yahoo.com

starnt

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Nếu bác nào chưa nghe thì cũng nên tham khảo cái này hỉ?

Attachments

• WOMANLAUGH.zip
    77.1 KB · Đọc: 523

dtnni

"CHIÊN DA"
THÀNH VIÊN DANH DỰ
nhấp vào link rồi nhấp vào nút FREE ở dưới cùng, sau đó chờ và download .... Đó là cách dùng Rapid share đó bác.

khoa_pc81

GẮN KẾT
dtnni said:
nhấp vào link rồi nhấp vào nút FREE ở dưới cùng, sau đó chờ và download .... Đó là cách dùng Rapid share đó bác.
Hì hì thử rùi mà không dc chứ có fải không bit đâu...........hay tại số mình thần đen ?????/

assey79

GÂY DỰNG
dtnni said:
Em down tuốt luốt luôn mấy pác ơi..... lấy luôn cái flash đó về xem cười vỡ bụng thật... Thanks các pác nhìu... Có gì đưa lên share với bà con ui...hihi.. =D>

Bài viết cần bạn xem thêm

Mình có mua nước hoa chiết của bạn này nhưng lâu ko nhận được hàng nên vào hòm thư để trao đổi, khi vào hòm thư thì không thấy cuộc trò chuyện với bạn đó nữa, ai gặp tình trạng này chưa ạ
...