ringtone độc

Các thớt khác của tuethuc

tuethuc

GẮN KẾT
xin mạn fép mở thread này để anh em đóng góp nhạc chuông độc nghe đỡ bùn. em sưu tập vài cái, hy vọng dc mấy bác ủng .em còn vài cái nhưng lớn quá, up trược tiếp lên 4rum ko dc, bác nào có host, giúp em với!!

Attachments

• bam cu co dien thoai.rar
    58.4 KB · Đọc: 408
  • dt kia2.rar
    33 KB · Đọc: 414

tbatnhi

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Nghe kinh quá, chẳng dám cài đâu. Có bác nào có nhạc chuông hay hơn không vậy ? Tui có một tiếng ngựa hí thôi, để cài tin nhắn cũng làm người ta giật mình.

Attachments

• house.rar
    17 KB · Đọc: 247

DAng Quoc Minh

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
mấy bác cho mình góp tí cho vui.
xin link tải dưới vì nhiều quá nên nén lại 1 file cho tiện down, thời gian tải trong vòng 7ngày từ khi post bài, pass để mở là d.chỉ mail của mình fía dưới chữ ký nha. cái khoản chuông nhạc m sưu tầm của khá khá chừng 3gb gồm nhiều chủ đề. nếu nhiều bác ủng hộ thích thì m tuyển chọn fân loại ra. post lên mọi người dùng.
-
http://s17.yousendit.com/d.aspx?id=3TVEHEBBUPFJM0J8NLM2NFN5GO
-

DAng Quoc Minh

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
tbatnhi said:
@dang quoc minh: Không biết có phải do tui dốt không mà chẳng thể bung được tập tin nén của bác. Nó báo lỗi và không bung được. Bác xem lại nhé.

đã test lại.tốt mà bác. có thể file rar bác tải trên mạng về bị lỗi. bác down lại thử.nếu vẫn kg đc, m sẽ gửi qua mail.

bigdoremon

GÂY DỰNG
Cái file của bác Minh fải type lại cái hòm thư của bác ý vào thì giải nén được ngay. Nếu chỉ copy & paste là báo lỗi tùm lum. Các bác check lại xem.

@ dang quoc minh: trong đó có cái sound giục nghe điện thoại buồn cười phết. Tks!!!

DAng Quoc Minh

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
chaunc said:
tôi load file của đồng chí Minh trên usendit về nhưng un rar bị lỗi!
Gửi giúp tôi vào hộp thư: chaunc@gmail.com được không?
thanks

nói chung do tải file về do đường truyền kg ổn định nên để bị lổi. dủngg fần mềm chuyên dung downlaod như flashget hay IDM thì tốt hơn. file load về gõ pass là d.chỉ mail của mình vào.đừng luời :D mà copy, pates vào là báo lỗi.
-
m đã ktra, file vẫn tốt

forever

Staff member
HẠNG NHẤT
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bạn biết laptop Acer ferrari 4005.
Mình đang có chuông khởi động file wav của máy đó.
Dùng làm chuông tin nhắn, nghe là hết hồn luôn.
------------
Nhưng kg biết làm sao post lên đc.
Bác nào rãnh ghé Y5 cafe, mình chép tặng cho nhé.

Bài viết cần bạn xem thêm

Lùm xùm vụ Etc mấy ngày qua chưa hồi kết nhỉ? May là Epass nó chưa chơi xấu em, chiều nay ra đăng kí Vetc phát ăn ngay :D ahii.. à mà cán bộ dán xấu quá nhìn cực khó chịu luôn a *^*)
...