Riven 1.1 và hành trình tìm căn nguyên

killed

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
27 Tháng một 2007 lúc 13:33
Đây là thể loại trò chơi tìm đường cực đỉnh, có thể sánh ngang với Syberia (trò này đã được nhắc đến). Đồ họa, âm thanh, lối chơi thì khá hay không có gì phải bàn cãi.

Riven, là sự kiện tiếp theo dẫn đến Myst, đây là một hành trình viễn tưởng.
Một người đàn ông tên Atrus cần sự giúp đỡ của bạn. Vợ của ông ta, là Catherine, đã bị Gehn bắt cóc. Bạn phải tìm ra bà vợ cho ông ta. Trong quá trình tìm kiếm bất đắc dĩ của mình, nhân vật của chúng ta (chính là bạn) đã bị cuốn vào một cuộc phiêu lưu mà ta không thể ngờ đến… Vậy cuộc phiêu lưu đó là gì? Vợ của người cần tìm là ai thì nó còn điều gì bí ẩn nữa? Câu trả lời chỉ có thể là bạn khi bạn tự tay tìm ra bí mật đó.
Một loạt những sự kiện nối tiếp mà bạn phải giải đáp sẽ gây nên sự bất ngờ. Hãy thử xem sao. Nếu bạn đã từng chơi hay nghe nói về Syberia thì không nên bỏ qua trò này. Nhưng lưu ý, hãy xem phần thông tin bên dưới để xem bạn có đủ khả năng chơi nó trên máy của mình hay không.

Chi tiết trang chủ

Yêu cầu cấu hình:
Bất kỳ máy 2003 nào hay mới hơn
Bộ nhớ cần cho việc lưu trữ là 348 MB (khi đang cài)
Bộ nhớ cần cho việc lưu trữ là 160 MB (khi đã cài xong)
Bộ nhớ trên RAM 16 MB để chạy tốt chương trình

Cách thứ chia sẻ:
Không chia sẻ qua bất kỳ hình thức nào khác ngoài FTP (mail, site chia sẻ,… sẽ không được gửi)
Nếu muốn trò này, vui lòng gửi thư về địa chỉ phungthanhquang@gmail.com
Tiêu đề: Trò chơi Riven 1.1
Nội dung: Thông số FTP bao gồm Username, Password, địa chỉ của FTP

killed

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng một 2007 lúc 17:28
Do có nhều người gửi mail cho mình mà không đọc kỹ gì cả, nên mình ghi lại thông tin sau, các bạn hãy lưu ý:

Không chấp nhận chia sẻ qua mail, site chia sẻ.
Chỉ chấp nhận chia sẻ từ host trực tiếp.
Vui lòng gửi thông số FTP của bạn vào mail của mình: username, pasword, address.

Nếu bạn không hiểu những gì đang được nói, vui lòng không nên gửi gửi mail yêu cầu. Vì như thế mail của bạn cũng sẽ bị xóa mà thôi.

Xin cảm ơn.

NDKhanh

Ruan Weiqing
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng một 2007 lúc 20:39
Sorry bác, mặc dù đã down rất nhiều soft thông qua hệ thống chia sẻ của bác, nhưng thật sự yêu cầu của bác quả là khó hiểu.
Ko phải ai cũng sẵn có FTP để đáp ứng yêu cầu bác đưa ra.
Nếu bác đã nhiệt tình thì nhiệt tình cho trót. Up lên đâu đó và share qua PM.
Thanks!

Bài viết cần bạn xem thêm

Công ty Vũ Hồng Minh xin giới thiệu đến bạn sản phẩm ANDROID TV BOX : X-PRO
Giá chỉ: 900.000 đ
Tặng chuột không dây RAMBO (trị giá 100k)

Lazada Vietnam Master card on Monday