Robot hút bụi lau nhà

Các thớt khác của phamdominhtri

phamdominhtri

Vạn sự tùy duyên
GẮN KẾT
Theo trend mấy ae mình quan tâm đến robot hút bụi. Đọc tin và quảng cáo trên mạng, thì nhập tâm đc 2 dòng Xiaomi và Ecovas.
mình để ý thấy ae review Ecovas ok lắm. Và đặc biệt nên sắm dòng Quốc tế, hạn chế chơi hàng nội địa vì thế này thế kia. HHVN dân chơi nhiều, nhờ các ace tư vấn và chia sẽ thêm thông tin với ạ. Lần đầu mua nên nghiên cứu trong tầm giá 6-8 củ thôi. Muốn sử dụng lâu dài. Nhà mình cấp 4, tầm 70m2. Ko giật cấp. Ko thú cưng.
tks các bác rất nhiều.
ai lên đời có hàng tốt chia lại càng ok

tanthanh82

GÂY DỰNG
Trước mua tận 4 con Ecovacs 540 của b fa6233 j đấy chạy đến giờ này quá ngon, chỉ thay chổi mua lazada thui! Lúc ấy hình như 2,7-3,2tr j đấy
Mụ vợ lại mua ủng hộ nhỏ bạn con Deebot đủ tính năng nhưng lười nhác lắm! Chạy tầm 30p là quay về xạc :mad::mad: tốn 15 triệu giờ nằm chết luôn rồi (do em phang nó xuống nền)

phamdominhtri

Vạn sự tùy duyên
GẮN KẾT
Trước mua tận 4 con Ecovacs 540 của b fa6233 j đấy chạy đến giờ này quá ngon, chỉ thay chổi mua lazada thui! Lúc ấy hình như 2,7-3,2tr j đấy
Mụ vợ lại mua ủng hộ nhỏ bạn con Deebot đủ tính năng nhưng lười nhác lắm! Chạy tầm 30p là quay về xạc :mad::mad: tốn 15 triệu giờ nằm chết luôn rồi (do em phang nó xuống nền)
Thông tin bổ ích

Bài viết cần bạn xem thêm