RockStorm 2010, bàn luận tý nhỉ :-"

Các thớt khác của omaichanh86

omaichanh86

NHẬP HỘI
Từ lâu Rock đã trở thành một phần trong vô số những niềm đam mê kì diệu trong cuộc sống của mình. Các chương trình Rock năm nay diễn ra ở HN kể ra hơi ít nhưng cũng rất hoành tráng và đáng xem (tuy nhiên giá vé vào cũng hơi chát đếy nhớ 8-})
Cuối năm này theo 1 vài thông tin thân cận và cũng là do tiếng tốt đồn xa mà mình biết Rockstorm sẽ trở lại. Đây là 1 chương trình tương đối ổn, cả về chất lượng nội dung, âm thanh và thu hút tương đối nhiều khán giả hâm mộ.
Đến hẹn lại lên, đê chuẩn bị chào đón RockStorm 2010. Mọi người cùng mình hâm nóng lại không khí bằng cahcs ôn lại về Rockstorm 2009 tý nhỉ

• Ca sĩ hay band nào được yêu thích nhất Rockstorm 2009?
  • Rockstorm 2009 ở tỉnh nào là nóng nhất, sôi động nhất?
  • Rock Fan ở tỉnh nào cổ vũ máu lửa và cuồng nhiệt nhất trong Rockstorm 2009?
  • Đêm biểu diễn Rockstorm 2009 ở tỉnh nào hoành tráng nhất?

\m/ \m/ \m/ \m/ \m/ \m/\m/ \m/ \m/ \m/ \m/ \m/ \m/

Hugoboss

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Từ lâu Rock đã trở thành một phần trong vô số những niềm đam mê kì diệu trong cuộc sống của mình. Các chương trình Rock năm nay diễn ra ở HN kể ra hơi ít nhưng cũng rất hoành tráng và đáng xem (tuy nhiên giá vé vào cũng hơi chát đếy nhớ 8-})
Cuối năm này theo 1 vài thông tin thân cận và cũng là do tiếng tốt đồn xa mà mình biết Rockstorm sẽ trở lại. Đây là 1 chương trình tương đối ổn, cả về chất lượng nội dung, âm thanh và thu hút tương đối nhiều khán giả hâm mộ.
Đến hẹn lại lên, đê chuẩn bị chào đón RockStorm 2010. Mọi người cùng mình hâm nóng lại không khí bằng cahcs ôn lại về Rockstorm 2009 tý nhỉ

• Ca sĩ hay band nào được yêu thích nhất Rockstorm 2009?
  • Rockstorm 2009 ở tỉnh nào là nóng nhất, sôi động nhất?
  • Rock Fan ở tỉnh nào cổ vũ máu lửa và cuồng nhiệt nhất trong Rockstorm 2009?
  • Đêm biểu diễn Rockstorm 2009 ở tỉnh nào hoành tráng nhất?

\m/ \m/ \m/ \m/ \m/ \m/\m/ \m/ \m/ \m/ \m/ \m/ \m/

Theo tôi thì câu trả lời là thế này
Ca sĩ được yêu thích nhất : Phương Thanh
Band được yêu thích nhất : Ngũ Cung
Fan thì như tôi xem được ở mỗi Hải Phòng và HN thì thấy fan HP có vẻ máu lửa hơn.
Nhưng ở HN thì có vẻ được đầu tư hoành tráng hơn.

Đấy, có đồng chí nào phản đối thì vào chém gió đê :-q

bimbim_86

GÂY DỰNG
Chào đông chí HugoBoss. Chả hiểu đồng chí nghĩ thế nào chứ. Mình hok đi đc đâu ngoài cái thành phố mình nhưng mình hok bỏ qua 1 chi tiết thông tin nào dù là nhỏ nhất đấy.
Có nơi nào như Rockstorm trong thành phố HCM. Cái SVD quan khu 7 cứ gọi là mưa ướt nhẹp mà còn đek có chỗ đứng ý.
Phương Thanh nổi trội nhất thì mình ok. Nhưng Anh Khoa cũng là 1 nhân tố đáng gờm đấy ah.
Ngũ Cung có bốc nhưng về độ mượt mà thì xin đệ các anh Microwave.
Độ hoành tráng thì HN và SG công nhận được đầu tư công phu hơn các tỉnh thành khác thật, 1-9-1-10 ,hoho

Chiakihip

NHẬP HỘI
Thích Anh Lân ốc
Thích bài 'cơn mưa lạ"
Thích bài "cây và gió"
Thích chị Phương Thanh
Thích "Ngọn lửa Cao Nguyên"
Thích Da Vàng
Thích "Say"
Thích Ngũ Cung
Thích "Nỗi Đau"

goldleaf

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Tầm này năm trước nhiệt độ tại Thái Nguyên giữa tháng 12 đang nóng lên từng ngày, không phải do thời tiết mùa đông tại miền Bắc đột ngột thay đổi. Sức nóng lan tỏa ở đây đến từ một cơn bão, cơn bão mang tên RockStorm 2009. và năm nay Thái Nguyên vẫn đang chờ cơ hội để được tiếp tục bùng nổ với cơn bão mang tên Rockstorm 2010 theo như lời hứa năm trước cảu ban tổ chức :-*

Assa

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Phét lác tí.
Tớ thì chả đc đi các tỉnh để mà nghe nghiếc,nhưng mà sửa lưng tí
Lân ốc thì chơi "cơn mưa lạnh" của lão Long chimri sáng tác chứ làm gì có mưa lạ mưa lẫm nào,cái này hỏi thì đến Lân ốc cũng phải ầm ừ cho qua.
Về cái band Ngũ cung tớ thấy là band mới nổi nhưng mà khá là khủng khiếp,có lẽ do đầu tư và có bài bản đầy đủ,còn về độ mượt thì ông Mic của thằng bassist Sam có vẻ vẫn còn xét nhé.Vì lần cuối nghe Mic vẫn thế,chưa có biến chuyển nhiều.Nhiệt tình thì cả 2 bands này có thừa,nhưng dòng nhạc mỗi thằng 1 khác.Mà ông chủ topic cũng chuối.Vào vận động hành lang cho RS mà làm 1 bài cút thẳng mất.
Trình mấy chú CTV dạo này làm ăn kém lắm lắm ấy.
Thôi kệ,nó có tổ chức thì mình cũng có mấy cái vé tặng.Thế là đc.

Assa

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
À nói qua cái rock ở Hp nhé,dạo này chú Quân Hoa tình yêu có còn lãnh đạo các anh em làm gig ko thế.Lâu lắm cũng chưa gặp lại chú đấy tờ ngày HPRC lục đục lên xuống.Ở Hp thì máu rồi,nhưng ở đó chưa bao h có đc đầu tư 1 show hoành tráng,thế cũng lạ.Tiếp nữa là ít band đánh hay ở đó,ngày xưa có cái Bão biển hay đại khái thế...chẹp,ngẫm mà cũng đã nhiều năm qua......
Phạm Anh Khoa thì giọng ổn,nhưng lại chỉ là vocal chứ không thể là the front man được.
Kul với chả kiếc,không có CD / MP3 thì có mà....cảh hiểu nghe ngóng nỗi gì.Haizzz

omaichanh86

NHẬP HỘI
Nhộn nhịp nhỉ. Chết cười cái bác HugoBoss với Bimbim. hai ông ở hai tỉnh khác nhau xong nhảy vào đâm chém tỉnh mình hay hơn, thành công rực rỡ hơn.

Chẳng biết nên bênh bác nào, thôi thì cũng thưởng cho mỗi bác 1 cái huân chương vì tình yêu nước vĩ đại nói chung và yêu quê hương nói riêng :))

Theo mình được biết phát súng đầu tiên vẫn nổ tại HN và cụ tỷ là SVD Mỹ Đình nhé. có gì biết thêm sẽ thông báo ngay cho nóng

giangluat

Luật Sư Heo
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Lò vi sóng hát live đến bài thứ 4 là xìu, bạn Khanh bạn í hát live không lại các bạn rocker hanoi đâu

Ngũ Cung là nhân tố trẻ khỏe và đáng gờm

Mình không xem Phương Thanh là ca sĩ hát rock, PAK ok

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...