Rơi giấy tờ khu Giảng Võ

Các thớt khác của min18vn

min18vn

BÁN HOA
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Kính các bác,
Trưa nay em ngồi cafe ở Trần Huy Liệu giảng võ, đứng dậy thì chả thấy ví đâu. chắc chắn em có mang theo không quên ở nhà. trong ví gồi có 1 số giấy tờ:
Bằng lái xe máy, ô tô, CMT mang tên Đinh Toàn Tiến
1 thẻ ATM Vietcombank
1 đăng ký xe máy wave mang tên Nguyễn Tuyết Nhung
va 1 số giấy tờ linh tinh ko quan trọng.

bác nào dòm thấy hoặc nhặt được làm ơn cho em xin lại ạ, em cảm ơn lắm lắm và xin chịu mọi chi phí
số ĐT của em là 0903210793.
Trường hợp mất hẳn cho em hỏi là thủ tục lam lại bằng lái xe với đăng ký xe máy như thế nào ạ. xe của em chính chủ ạ

EM cám ơn các bác

Em post ở đây ko biết có đúng chỗ hay không, nhờ mod chuyển hộ em nếu ko dúng chỗ, em cám ơn mod

Lam Sơn

Super Moderators
Trước mắt bạn ra Công An Phường cớ mất giấy tờ rồi mọi việc còn lại sẽ tính sau. Mất ở Phường nào thì tới Phường ấy cớ. Bạn tìm kỹ hoặc cố gắng nhớ lại xem có để quên ở đâu không?

Bằng lái xe máy, giấy đăng ký xe máy không thể làm ngay được mà cần phải có thời gian. Các loại giấy tờ còn lại làm nhanh thôi (chi tiết hỏi nhân viên tư vấn Phường). Thẻ ATM Vietcombank đến NH gấn nhất khai báo để làm lại thẻ mới.

Nếu bị móc túi rất có khả năng sẽ có người gọi điện đến cho bạn :D Chúc bạn may mắn.

min18vn

BÁN HOA
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
tks bác, em bị móc túi mà, sáng nay mất thêm 200k lấy lại được toàn bộ. thế cũng là may mắn rồi.
giấy tờ khác thì em ko ngại lắm, ngại nhất là cái bằng ô tô thôi, nghe đâu phải thi lại

Lam Sơn

Super Moderators
Chúc mừng Bác, chỉ mất có 200.000 ngàn đồng để nhận lại toàn bộ giấy tờ là quá rẻ. Lần sau Bác nên cẩn thận hơn nữa.

Thấy Bác nhận lại được giấy tờ tôi cũng vui lây. Một lần nữa xin chúc mừng :D

nescafeluck

GÂY DỰNG
vậy là rẻ lắm rồi, hôm trước em mất bóp, mất 1 chai mới được nhận lại bóp, hên là ko bị mất giấy tờ, chứ ko là héo đời em :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.