ROM của EXEC! Thật hoang mang...

vitquay_vb

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
29 Tháng hai 2008 lúc 16:09
Chào alls!
Trên các diễn đàn giờ không thiếu các topic nói về ROM cho EXEC nhưng sao mung lung quá. Mình thử qua nhiều bản mà không hiểu sao không bị lỗi này thì lại lỗi khác... Có thể do chưa tìm ra bản phù hợp chăng...
Xin lỗi đã làm mất thời gian các mem đã đọc bài này, mạo phép cho mình xin link của bản ROM 06 và 1 bản RADIO ổn định, mình đang dùng chip G4; mục đích sử dụng:

.Nhanh, ổn định
.Dùng tai nghe bluetooth Stereo
.Radio tốt,...

Mình chưa tìm đc bản 2006 nào đạt chuẩn cả, kinh nghiệm lại có giới hạn. Mong được sự giúp đỡ.

4 Tháng ba 2008 lúc 06:28
Cái Bản Rom Của Bác Có CàI được Cho Em Imate Jasjar Không ạ? Bác Check Lại Link Giúp Em Với, Down Lỗi ạ!

HPHPHP

HHVN - DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
6 Tháng ba 2008 lúc 21:57
bạn ơi dòng máy atom thường bị lỗi như vậy đấy Tôi đã dùng đến 3 cái rồi kể cả atom life
không lỗi nầy thì lỗi khác
Exec và atom exec khác nhau hoàn toàn đấy bác ạh :),không tin bác thử search nhé :D
Exec là của HTC
còn Atom Exec là của Quanta

xtitan

MQ4Ever
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
7 Tháng ba 2008 lúc 00:36
Chào alls!
Trên các diễn đàn giờ không thiếu các topic nói về ROM cho EXEC nhưng sao mung lung quá. Mình thử qua nhiều bản mà không hiểu sao không bị lỗi này thì lại lỗi khác... Có thể do chưa tìm ra bản phù hợp chăng...
Xin lỗi đã làm mất thời gian các mem đã đọc bài này, mạo phép cho mình xin link của bản ROM 06 và 1 bản RADIO ổn định, mình đang dùng chip G4; mục đích sử dụng:

.Nhanh, ổn định
.Dùng tai nghe bluetooth Stereo
.Radio tốt,...

Mình chưa tìm đc bản 2006 nào đạt chuẩn cả, kinh nghiệm lại có giới hạn. Mong được sự giúp đỡ.
có lẽ nên dùng wm5 cho ổn định + tiết kiệm pin bác ạ :D Radio 1.11 đi bác

Bài viết cần bạn xem thêm

Tất cả chúng ta đều đang sống trong một thời đại chuyển giao công nghệ cực kì tối tân và mạnh mẽ mà trong đó AI là một thành phần hết sức nổi bật. Khi công nghệ này càng phát triển hơn, nó không chỉ đơn ...
Lazada Vietnam Master card on Monday